ขอถามผู้รู้ ในนี้หน่อยครับ ใน dmoz นี่เราจะทราบผลได้ยังครับว่า เค้าพิจรณา

คือ Submit ไปจำวันไมได้แล้ว แต่คงน่าจะ 1- 2 อาทิตย์
จะทราบได้อย่างไรว่า ผ่านหรือไม่ผ่านการพิจรณา
ที่หมวดนี้
http://www.dmoz.org/World/Thai/ซื้อของ/อุปกรณ์สำนักงาน/

ลงทะเบียนไว้ที่หมวดนี้…

ได้เคยสอบถามไปทาง SEO Web ก็เห็นว่าเวปไซด์ที่ลง ก็ถูกหมวดหมู่

add with dmoz ต้องถือคติ “ใจเย็น ให้ยิ่งกว่าน้ำแข็ง มากกว่าห้องเย็น” อย่า add ถี่ ไม่ดี แบบแน่นอน 60 วันต่อครั้ง ไม่ช้า ไม่เร็ว เกินไป ต้องสม่ำเสมอ ทาง dmoz editor ถึงจะยอม บางหมวดก็เร็ว บางหมวดก็ช้า add กันเป็นปี ยังไม่ได้เลย ทำไปครับ อย่าใจร้อน

เหมือนที่คุณ aicp ตอบแหละค่ะ ดิฉันก็เคยเข้าไป add ทิ้งไว้ นานจนลืมไปเลย จนกระทั่งลอง search ดูใน google จึงทราบว่า ได้รับการ add เข้า domz เรียบร้อยแล้ว ใจเย็นๆ นะคะ

[quote author=aicp link=topic=3487.msg26845#msg26845 date=1151858984]
add with dmoz ต้องถือคติ “ใจเย็น ให้ยิ่งกว่าน้ำแข็ง มากกว่าห้องเย็น” อย่า add ถี่ ไม่ดี แบบแน่นอน 60 วันต่อครั้ง ไม่ช้า ไม่เร็ว เกินไป ต้องสม่ำเสมอ ทาง dmoz editor ถึงจะยอม บางหมวดก็เร็ว บางหมวดก็ช้า add กันเป็นปี ยังไม่ได้เลย ทำไปครับ อย่าใจร้อน

ขอบคุณครับ

อ๊ะ K.poomjit เป็น editor อยู่หมวดไหนครับ ตอนแรกว่าจะสอบถามนานแล้ว ไม่ได้ฤกษ์ซะที เพราะเคยอ่านเจอใน THT เกี่ยวกับเรื่องนี้ แบบถ้าทราบว่าอยู่หมวดไหน ต่อไปมีเว็บตรงหมวด จะได้มีคุยเรื่องหลังไมล์หน่อยหนะครับ

Kids and Teens: International: Thai

Regional: Asia: Thailand: News and Media

World: Thai: ข่าวและสื่อ

ตอนนี้ดูแค่นี้อะค่ะ

อ่า…

งานนี้พี่หมวยดูแล ไม่มีพลาดแน่นอนครับ ได้รับทราบจาก Editor ตัวจริง
แล้วเรื่อง hosting cat นี่น่าสนใจมากเลยคัรบพี่ สิทธิพิเศษ ^^
แบบนี้ก็น่ามาปลุกผีกันต่อไป

ปุ๊ก

เอาไป +1 ก่อนเลย :slight_smile:

อ๊ะๆ คล้ายๆ ติดสินบนกันนะคะพี่ ฮี่ๆ