Directi แยกเป็น resellerclub

มันมีอะไรแตกต่างไปจากเดิมมั้ยครับ
พอดีสนใจที่จะเป็น reseller ครับ

ขอถามผู้ที่ใช้อยู่นะครับ ว่่าเป็นยังไงบ้าง
เห็นว่ามีหลายท่านใช้อยู่

เท่าที่ดู รู้สึกว่าราคาเริ่มต้นจะสูงอยู่เหมือนกัน $8.99
ถ้าเป็น sub-reseller ในไทยบางที่ให้ราคาถูกกว่าอีก

เอาไงดีครับ

เห็นเขามีอะไรที่เปลี่ยนแปลง เยอะเหมือนกัน เช่น เปลี่ยนเป็น resellerclub อะไรประมาณนั้น ส่วนรายละเอียดผมยังไม่ได้ ศึกษา ยังงัยจะมา update อีกที…หากสนใจเป็น reseller ของ domain.xenmanage.com PM มาคุยกันครับ :smiley:

Reseller club คือ มี product เพิ่มมาครบ วงจรเลยครับ Webhosting, Domain

Edit: สามารถมีโฮสขาย โดยไม่ต้องจ่ายรายเดือน ไม่แน่ใจนะครับ แต่ผ่านๆ ตา

คุณ ohaeey ลิงค์เว็บไซต์คุณ ตัว W หายไปตัวนึงนะครับ

:blink:

ถ้าใช้ๅ directI 8.99 มาใช้ eNom reseller $8.95 ของผมดีกว่าไหมครับ
ดูรายละเอียดได้จากกระทู้เก่านะครับ :slight_smile:

ถ้าใช้ๅ directI 8.99 มาใช้ eNom reseller $8.95 ของผมดีกว่าไหมครับ
ดูรายละเอียดได้จากกระทู้เก่านะครับ :slight_smile:

:o จะพยายาม หาให้เจอครับ
eNom ก็สมเหตุสมผล

เจอแล้ว :slight_smile:

http://www.thaihosttalk.com/index.php?showtopic=115