อาการ หน้าจอ ขาวจั๊วเวลา เข้า Direct Admin

อาการ หน้าจอ ขาวจั๊วเวลา เข้า Direct Admin

คือเว็บเข้าได้ปกตินะครับ แต่เข้า Direct Admin ไม่ได้เลย

จะเจอหน้าจอ ขาวๆ เป็นหลายคน ที่้ใช้เน็ตทรู

จะมีวิธีแก้ยังไงครับ

ซึ่งผมลองเปิดผ่าน www.hidemyass.com แล้วเข้าได้

แต่เครื่องผมเข้าไม่ได้ต้องทำอย่างไรครับ

*เพื่อนผมเข้าได้หลายคนเลยครับ - -

แวะเข้ามาแซว … หน้าจอขาวจั๊ว สงสัยคงใช้ DA Version ที่แถมโอโม มาให้ด้วยแน่ๆ เลย

ปล. ผมไม่ได้ใช้ DA นะครับ รอท่านผู้รู้เข้ามาช่วยตอบก็แล้วกัน (ถือว่าเข้ามาช่วยดันกระทู้นะครับ อย่าซีเรียส)

TOA Black พ่นครับ ดำสนิท :unsure:

:smash: :smash: :smash:

บางทีก็เป็นครับ ถ้าเน้ต มีปัญหา

ขอบคุณทุกท่านมากคับ

Black List ครับ

ขอบคุณพี่แบงค์มากครับ

แนะนำสำหรับคนใช้ firefox ครับ
อย่าให้มันจำรหัสผ่านเข้า DA ครับ
ไม่อย่างนั้น เป็นแบบนี้ทุกราย (รวมทั้งผม