ขอถามนอกเรื่องนิดนึงครับ เกี่ยวกับ direct admin

คือผมใช้ host free เเล้ว ทางโฮสใช้ direct admin เเล้วผม add domain ไป มันจะมี folder ชื่อ เว็บ ขึ้นบน ftp ใช่ไหมครับ เเต่ไอ folder นั้นผมดันลบไป อะครับ จะ add doamin เดิมซ้ำ ก้ไมได้อะครับ ทำไง ดี ติดต่อไปที่โฮสก็ไม่ได้ช่วยไรอะครับ มีวิธีเเก้ไหมครับ

ลบโดเมนออกแล้วก็ add ใหม่ก็ได้ครับ
หรือไม่ก็สร้าง folder ขึ้นมาใหม่ครับ
หากที่ลบเป็น public_html ที่อยู่นอกสุดก็ไม่เป็นไรครับ เพราะนั่นคือ shotcut
โฟลเดอร์จริงอยู่ที่ ./domains/domainfree.com/public_html

จะลองดูครับ

รู้สึกว่าจะไม่ได้อะครับ

ลบอะไรออกไปอ่ะครับ

ลบ folder ของ domain ที่ add ไปอะครับ พอจะ add ใหม่ก็ add ไม่ได้อะครับ

ลบโดเมนนั้นออกก่อนครับ
แล้วค่อย add domain นั้นใน DA ใหม่

มันไม่ขึ้นให้ลบอะดิครับ