[Didplus.com] Dedicate ATOM 330 ราคา 2,100 ครบ 1 ปีรับเครื่องไปเลย

มี Dedicate Server ATOM มาเสนอครับ

Atom 330 1.6 Ghz
Memory 2 GB
้Harddisk 250 GB Sata 2 7,200 รอบ
ราคารายเดือนเพียง 2,200 บาท

เครื่องวางที่ cslox บางรักนะครับ

น่าสนใจมั๊ก ๆ มีเรื่องรบกวนถามดังนี้ครับ

1. HDD 7200 RPM จริง ๆ ใช่ป่ะคับ (ไม่ใช่ 5400 ?)
  2. ถ้าไม่เช่าซื้อ คือเช่าเฉย ๆ แบบไม่ได้เครื่อง เหลือเดือนละกี่บาทอ่ะคับ
  3. ช่วงที่เป็น dedicate อยู่ คือเช่าอยู่ หาก hardware เสีย ทางคุณจะเป็นฝา่ยดูแลในการไป claim และหามาเปลี่ยนใช่ป่ะครับ

น่าสนใจมั๊ก ๆ มีเรื่องรบกวนถามดังนี้ครับ

1. HDD 7200 RPM จริง ๆ ใช่ป่ะคับ (ไม่ใช่ 5400 ?)
    ใช่ครับ เป็น 7200 รอบครับ

2. ถ้าไม่เช่าซื้อ คือเช่าเฉย ๆ แบบไม่ได้เครื่อง เหลือเดือนละกี่บาทอ่ะคับ
    ราคาเช่าธรรมดาไม่ได้ทำครับ

3. ช่วงที่เป็น dedicate อยู่ คือเช่าอยู่ หาก hardware เสีย ทางคุณจะเป็นฝา่ยดูแลในการไป claim และหามาเปลี่ยนใช่ป่ะครับ

วิ่งสาย 100 หรือ 1000 ครับ

มี Direct admin ให้หรือเปล่า

ถ้าเพิ่มแรมเป็น 4 GB ราคาเท่าไหร่ครับ

วิ่งสาย 100ครับ

ดันนิดครับ

ดันครับ

อัพครับ

เครื่อง 250GB มีคนจองแล้วนะครับ เหลือ 160 GB เครื่องเดียวครับ
ติดต่อได้ครับ

เรียบร้อยครับส่งงานเครื่อง 250GB เรียบร้อย (ไม่เกิน 24ชั่วโมงหลังจากรับ Order ครับผม) เครื่อง 160 พร้อมใช้งานเลยครับ ถ้าไม่ใช้ directadmin เครื่องพร้อมแล้ว

ดันนิดครับ

อัพครับ

inter ในตู้ดีครับไม่ค่อยมีคนใช้

ดันนิดนะครับ

ช่วยกรุณาอย่าดันบ่อยนะครับ เตือนครั้งเดียวนะครับ

ขอบคุณครับ