ต้องการซื้อ Dell

สเปคที่ต้องการประมาณนี้นะครับ

** ได้ของแล้วนะครับ

เอา e3-1220v2 หรอครับ !? ไม่น่าเวิร์คมั่ง เพราะมันแค่ 4C/4HT

เอาเป็นอย่างน้อยๆก็ e3-1230v2 ขึ้นไปอ่ะครับ 4C/8HT

ขอบคุณครับ ตัว e3-1230v2 ก็ได้ครับ พอดีก๊อบมาลืมแก้ไขนะครับ

ยังไม่ได้ของนะครับ รบกวนแจ้งมาได้นะครับ ขอแก้แรมจาก 16 เหลือ 12 (4x3) นะครับ พอดีมีของเดิมอยู่แล้ว 4GB และฮาร์ดดิสก์ 1TB
ขอสเปคตามนี้นะครับ บางท่านเสนอมาต่ำไปกว่าที่ประกาศครับ หากตกลงสามารถสั่งของได้เลยหรือไม่เกิน 1-2 วันครับ

ส่งใบเสนอราคามาทางเมล์ได้นะครับที่ weerapat@webservice.co.th ครับ

ขอบคุณมากครับ

หรือใครมีมือสอง ก็เสนอมาได้นะครับ

HP ได้มั้ยครับ
รุ่นใหม่กว่า เร็วกว่า ดีกว่า DELL

มีของพร้อมส่งเลยไหมครับ

มีของพร้อมส่งเลยครับ