DELL SC1425 จะเข้ามาอีก 1 lot ของหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ

ของหมดแล้วครับ ขอปิดการขายครับ

[s]เครื่องพวกนี้มาจากเครื่องที่หมดสัญญาจาก ระบบ cluster จากราชการ ระดับกรม แห่งหนึ่ง ซึ่งจะต้องเปลี่ยนเครื่องไปเป็น SC1435 ทั้งหมด

มีจำนวน 3 ตู้ RACK จำนวนเครื่องมี 82 เครื่อง แต่มีผู้จับจองไปแล้ว 32 ตัว ดังนั้นสามารถขายได้ 50 เครื่องที่เหลืออยู่

เครื่องตู้แรก ได้ถูกเปลี่ยนไปเมื่อวันอาทิตย์ ที่ผ่านมา พร้อมกับขายเครื่องไป 32 ตัว เหลือเครื่องที่จะขาย lot แรก 8 ตัว ได้ของทันที
เครื่องตู้ที่ 2 จะถูกเปลี่ยนระบบ ในวันที่ 8 มีนาคมนี้ ดังนั้นถ้าใครซื้อ lot แรกไม่ทัน สามารถสั่งจองได้ครับ

สถาพเครื่องใหม่มากๆ

เน้นครับว่า ขายแบบได้เครื่องเลย 8 เครื่องในรูปจะเห็นว่ามี 9 เครื่อง เครื่องตัวบนสุดนั้นเป็นเครื่องของ สยามเว็บโฮสดอทคอม ครับ ซึ่งยังไม่ได้รับมาของ และผมก้อยังไม่ได้ไปส่งยัง

เครื่องดี มีคุณภาพ ราคาไม่แพง

เฮงๆ ครับ

ตรงนี้ เพิ่มมาอีก เป็น 2Gb จาก 1 Gb หรือป่าวครับ อ่านแล้วเป็นงงๆ

^
^

อ่านทีแรกก็ตามนั้น

แต่เห็นที่

Dual Intel Xeon 3.6 GHz HT Processors >> มองเห็น CPU 4 ตัวใน MODE HT

3 GB Ram DDR2 Ram ECC REGISTERED

งงดีครับ

><

ตอนนี้ของมีผู้จับจองกันหมดแล้วนะครับ ขออนุญาติปิดการขายครับ