รับสั่ง Dell R210 ราคาต้นทุนจริงๆ ไม่เอากำไร ไม่มีค่าใช้จ่ายแอบแฝง

รับสั่ง Dell R210 ราคาต้นทุนจริงๆ ไม่เอากำไร ไม่มีค่าใช้จ่ายแอบแฝง ราคาตามแคตตาล็อกเลยครับ(ยังไม่รวม vat นะครับ)

พร้อมรับสิทธิพิเศษ co-location @Inet ราคาโปรโหด สองเดือนแรกเดือนละ 1500 เดือนต่อไป 2000 ฟรี Directadmin ฟรีบริการแอดมินดูแลเครื่อง + แก้ปัญหา ฟรีบริการติ้ดตั้ง os+da

http://www.thaihosttalk.com/index.php?topic=23800.0

มาช่วยดันครับ ช่วงนี้ Inet ระวังๆ หน่อยนะครับได้ข่าวมาว่า กบ อ๊บ ๆ เริ่มเข้าไปเยือนละครับ

ราคาดี เสี่ยเช็คpmด้วยครับ อิอิ เอาเพิ่มอีกสักเครื่อง

R210 สามารถสั่ง spec อื่นได้ไหมครับ
เอาที่มาจาก dell เลยอ่ะครับ
ถ้าได้จะ pm ไปอีกทีนะครับ
อาจจะซื้อ server ใหม่เร็วๆ นี้

ราคานี้ต้องวางด้วยไหมครับ มีเครื่องเลยหรือเปล่าครับ

เปลี่ยนแปลง Spec ไม่น่าได้ เหมือนบริษัทนี้ลงทุนสั่งมาขายเยอะๆมากๆใน lot นั้น

ถ้าเปลี่ยนได้ เสี่ยทำราคา 8G มาให้หน่อยน่ะ จะเอาอยู่

เอ้ ราคานี้ ใครๆ ก็สั่งได้นิครับ สั่งกับ DELL ได้เลย catalog dell ส่งมาประจำ

เค้าน่าจะหมายถึง กรณีสั่งกับตัวแทนในไทย จะแพงกว่านี้นะครับ
ใครสั่งเองได้ก็สั่งเอง

ตอบ pm กลับไอซและทุกคนแล้วนะครับ