Dell r210 ram 8gb hdd 1.5tb ใช้ 3 เดือนเอง !- - ตกลงพี่เขาไม่เอาคืนแล้วฮะ

Dell R210

Option ที่เพิ่มมา

• Harddisk 1 Tb อีก 1ลูก จากเดิม 500gb 1 ลูก

• ram 8 gb >>> 41 + 22

• Free Directadmin

ขอขายที่ 32,000 บาทครับ

งดลดแล้วพี่

เขาฝากมาขายให้่น่ะครับ เขาอยากขายราคานี้

ใช้ไปแค่ 3 เดือนประกันเหลือ 2 ปี 7 เดือน

ขอบคุณtht สำหรับ พท โฆษณาครับ

เจ้าของเครื่องเพื่อนผมครับ :smiley:

ตอนนี้วางที่ทรูเมืองทองนะครับ

ซื้อเครื่องนี้ไป เสียค่าวางเดือน 2000 เท่านั้น อีก 9 เดือน

เครื่องนี้ซื้อต่อมาจาก พี่ yodnam ครับ

ติดต่อได้ในกระทู้นี้เลยครับ

ซื้อแล้วยกไปวางที่อื่นได้เปล่า หรือว่าซื้อแล้วต้องวางต่อที่ทรู

แล้ว free directadmin นี่ไปวางที่อื่นก็ได้ป่ะ

ไม่รู้พอจะซื้อคืนได้หรือเปล่า

ติดต่อขอซื้อคืนเรียบร้อยครับ

ของที่รักรองจากเมีย ก็คือพวก server นี่แหละ

อยู่กันมาจนผูกพัน

เง้อ… อะไรจะขนาดนั้น

ขอปิดประกาศแล้วครับ

ขอบคุณครับ

กรรมจริงๆ มาช้า เลยอด กำลังต้องการหาเครื่องมาใช้งานอยู่พอดี

ท่านใดมี R200, R210 มือสอง ติดต่อมาได้นะครับ

พี่เอกไม่ต่องการมือหนึ่งบ้างเหรอครับ

โอ้ว รอบนี่เสี่ยเอกมือสอง มาไม่ทัน เหอๆ

พี่เอก เครื่องยังอยู่นะ

มาไม่ทัน