ต้องการราคาเครื่อง dell r210 ii 1220 - 1240 ครับ จะเอาไปทำ vps

คือจะเอาไปทำ VPS ครับ รบกวนแนะนำสเปค ที่จำเปนจริงๆทีนะครับ พี่ชายผม อยากทราบราคาเลยมาถามพี่ๆใน นี้ดูเพื่อจะได้ราคาถูกแล้วก็มีคุณภาพ สเปค RAM และ HDD ช่วยแนะนำทีนะครับ

จิ้มเอาเลย

รุ่นนี้ผมว่าไม่เหมาะทำ vps เพราะใส่ disk ได้แค่ 2 ลูก

cpu ถ้า E3-1220 ผมว่าน้อยไปนะ

เห็นด้วยครับ ใส่ disk ได้แค่ 2 ลูกเอง

ลองดูครับ cpu : e3-1240v2 ram : 4gb HDD : 1TB ครับ เผื่อสนใจ เป็นทางเลือกครับ ^^

pm ไปแล้วครับ

ยังหาสเปคที่จะนำไปทำ VPS อยู่นะครับ รบกวนพี่ๆด้วยครับตอนนี้ ใจนึงกำลังดูๆ Cisco 6 core อยุ่ครับ มีคนแนะนำมาว่าคุ้มกับการลงทุน พี่ๆแนะนำทีครับ