Dell R200 ที่ทุกคนรอคอย สรุปแล้วพากันผิดหวัง จริงหรือไม่

[b]Dell R200

จริงหรอครับ ทำไมคนขายไม่ยอมแจ้งนี่

จริงหรอครับ เนี่ย งานนี้สงสัย เดือดร้อน กัน เป็นแทบแน่ๆ เลยครับ

จะรอเงินคืนจาก dell หรือ รอของจาก dell

อันไหนจะเสียหายน้อยกว่ากัน สรุป…

ตกลงที่ว่าของจะมาส่งพรุ่งนี้ เลื่อนอีกแล้วเหรอครับ ไม่เห็นคนขาย (ที่ผมสั่งซื้อและโอนเงินไปให้แล้ว) บอกอะไรเลย แบบนี้ ต่อไปผมคิดว่า Dell คงจะขายยากนะครับ หรือไม่หากจะซื้อ คงต้องสั่งซื้อโดยตรงกับ Dell เลยจะได้ไม่มีปัญหา

เปลี่ยนใจ ใช้ HP

จริงรึ

นี้ถ้าทำการชื้อขายกับราชการ
คนขายถูกปรับอีกต่างหาก หาเลยกำหนด หลังทำสัญญา 30 วัน
วันที่ 31 จะถูกปรับวันละ .2% พอครับ 10% หรือ 50 วัน สัญญาจะถูกยกเลิกและเวียนจดหมายส่งทั่วประเทศ

หากเลยกำหนดส่งมอบ ไม่ใช่เหรอครับ

และแค่ 3 วัน บ้างทีก็เคลียร์กันได้

กำลังอยากจะได้ อยู่เชียว

ขอย้ายเข้า Other ครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=12911.msg125923#msg125923 date=1218550482]
ตกลงที่ว่าของจะมาส่งพรุ่งนี้ เลื่อนอีกแล้วเหรอครับ ไม่เห็นคนขาย (ที่ผมสั่งซื้อและโอนเงินไปให้แล้ว) บอกอะไรเลย แบบนี้ ต่อไปผมคิดว่า Dell คงจะขายยากนะครับ หรือไม่หากจะซื้อ คงต้องสั่งซื้อโดยตรงกับ Dell เลยจะได้ไม่มีปัญหา

คนขายลี้ภัยไปกับทักษิน lol lol lol

กำ ซัดมัดจำรวยเลย

ไม่ต้องมีคำบรรยาย…

>( >( >( >( >(

โดนคนขายในนี้แหละ (เล่นข้างหลัง) :smash: :smash: :smash:

^
^
^
^
เสียวนิดๆ

วันพุธแล้ว ตกลงว่าไงครับ คนขายออกมาชี้แจงหน่อยครับ

[quote author=4HostWeb link=topic=12911.msg125904#msg125904 date=1218545157]
[b]Dell R200