[ซื้อ] Dell R200 + Colo อ่านรายละเอียดในกระทู้ครับ

รับซื้อ Dell R200 ครับ รายละเอียดตามนี้

• CPU จะ 3300 3200 series ตัวไหนก็ได้ครับ
  • มีประกัน ไม่มีประกัน ไม่ซีเรียสครับ
  • HDD ขอขั้นต่ำ 500 GB 2 ตัวนะครับ ถ้าไม่มีสองตัว ก็ขอแบบไม่มี HDD เลยก็ได้ หรือจะเอามาตัวเดียวก็ได้ครับ
  • RAM 4-8GB
  • ประกัน มีไม่มีไม่ซีเรียสฮะ
  • ขอเครื่องสภาพดี อุปกรณ์ครบนะครับ
  • ประกันใจให้ผมหน่อยซํก 1-2 เดือนแล้วกันนะครับสำหรับคนไม่มีประกัน

ใครสนใจขาย ผมขอ Specs + ราคาเครือง + ราคา Colocation ด้วยนะครับทั้งสาย 100 และ G

ช่องทางการติดต่อ

เขียนรุ่นเครื่องหรือรุ่น CPU ผิดปะฮะ

3430 3440 มันของ R210 อะ

ใช่ฮับ แก้แล้ววว T___T

ของหมดประกัน เล่นเครื่องประกอบมีประกัน (แยกชิ้น) ดีกว่าปะครับ

ลูกค้า request มาแบบนี้ครับ :189bbdde:

แต่ถ้าหาไม่ได้ภายใน 2-3 วันผมก็คงสั่งเครื่องไป แล้วไปบวกรายเดือนเอาครับ

:slight_smile: