Dell r200 ถูกสุดๆ 28,990 บาท - ราคานี้ถึงวันที่ 24 มกราเท่านั้น!

ปิดรับการสั่งซื้อแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ดันๆ

เสียดาย ตัว RapidRails

อืมม…ใส่ก็ได้ไม่ใส่ก็ได้แล้วแต่ครับ ของผมเองก็ไม่ได้ใช้เหมือนกัน
เห็นเครื่องที่เขาใส่กันมันก็สวยดีแต่ต้องเป็นเดลเหมือนกันทั้งชุดเรียงซ้อนกันไปจะเป็นระเบียบมาก

แหม่เสียดายยังไม่มีเงินจนๆ อยู่เลย แต่สนใจมากมาย

ปุ๊ก

อยากได้มากมาย… แต่ไม่มีตังค์ T_T

เก็บตังค์ไปเรื่อยๆ ยิ่งซื้อช้ายิ่งได้สเปคดีขึ้น…อีกหน่อยก็เป็น X3220 ไม่ต้องรีบ ^^

ใช่ ๆ ใจเย็น ๆ อย่าพึ่งรีบซื้ออ่ะ ราคามันลงมาเรื่อย ๆ

:smash: ใจจริงอยากได้ใจจะขาด แต่อดใจไว้ก่อน อิอิ

แต่ถ้ายังไม่รีบ ก็ไม่ต้องซื้อมาดองหรอกครับ ราคามันลงเร็ว อุปกรณ์ it

ถ้าจำเป็นต้องใช้ ก็ซื้อเลยครับ ราคานี้ คุ้มกับคุณภาพ

น้ำลายไหลเลยครับแบบนี้ เอาใครจะใช้ก็รีบๆ จับจองเลยครับ คุณภาพดีแน่นอน
หากยังไม่ใช้ รอกันอีกสักนิดดีมะ หน๋อ

เปิดรับสั่งอีกรอบ โอนเงินเสร็จแล้วทำเรื่องสั่งให้เลยครับไม่มีดอง