Dell PowerEdge(TM) R200, มือสอง ปิดการขาย

ปิดการขาย

Processor Name Intel® Xeon® CPU X3220 @ 2.40GHz
Vendor ID GenuineIntel
Processor Speed (MHz) 2400.138

Dell PowerEdge™ R200,
Quad Core Intel® Xeon® Processor X3220, 2.4 GHz HDD 250*2

Ram มาจาก Dell หรือเปล่า หรือ ซื้อเพิ่มทีหลังครับ

ราคาลดสุด ๆ ได้เท่าไหร่ครับ

รบกวน PM แจ้งด้วยครับ

โห ยังตามมาเหมาในกระทู้อีกเหรอครับคุณพี :wink:

พอดีจะใช้งานครับ ผมเพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัด เข้าเว็บมาก็เจอกระทู้พี่เอกเลย

แรม 8GB แจ่มเลยนะ

ก็ ราคา สุดๆ คง 27000 ครับ แรมซื้อเพิ่มเอง ครับ เพราะติดมาแค่ 1 กิก เอง เลยซื้อเพิ่มทีหลัง ตอนนี้เครื่องก็รันอยู่นะที่แคต

โฆษณาผิดห้อง ลบดีมั้ยเนี่ยะ

เสนอราคา มาใหม่เลย นะครับ ถ้าสนใจ

มีคนรู้จักสนใจครับ เค้าเพิ่งซื้อ R200 จากในนี้มา 3 เครื่อง ตกเครื่องละ 25K ครับ
หากได้ราคานี้ PM มาแจ้งผม แล้วจะบอกเค้าให้ เพราะเห็นหาอยู่อีก

*** ปิดการขาย แล้วครับ ***