จะขาย Dell Poweredge(TM) 860 Dual core xeon 2.4GHz เพิ่งซื้อมาวันที่29เดือน5

[size=12pt]
จะขาย Dell Poweredge™ 860 Dual core xeon 2.4GHz เพิ่งซื้อมาวันที่29เดือน5นี้ ใช้ได้ไม่ถึงเดือน มีประกัน1ปี
พอดีเว็บผมจะไม่ทำต่อแล้ว
ราคา 39,000 บาท สนใจPMมานะคับ
หรือว่า msn: getthemove@hotmail.com
พอดีซื้อมาไม่ถึงเดือนเลยเลยคับ ใช้ได้แป๊ปเดียว

สเปคตามนี้คับ และพอดีเพิ่มแรมอีก 512MB เลยเป็น 1กิ๊กละ ได้ประมาณเท่าไหร่คับ แล้วเอาไปขายได้ที่ไหนบ้าง[/size]

ใช่ที่พึ่งยกออกมาจากเสือป่าป่าวเนี่ย อิอิ

[quote author=hack3rb43 link=topic=6813.msg63661#msg63661 date=1181389763]
ใช่ที่พึ่งยกออกมาจากเสือป่าป่าวเนี่ย อิอิ

งืมมม

อย่าขายเลยเก็บไว้ดีก่า

เพิ่งซื้อไปไม่กี่วันเองนี่ครับ ยังใหม่เอี่ยมอยู่เลย
จะขายเท่าไหร่ ลอง PM ราคามาหน่อยครับ

พอดีเลิกทำเว็บละคับ
เลยไม่รู้จะเก็บไว้ทำอารัย ขายเอาเงินเก็บไว้ดีกว่าคับ

สวัสดีครับ คุณ gmove … ตามที่ผมได้ PM ไป … สรุปก็คือ ผมยินดีรับซื้อ ในราคา ตามที่ลงประกาศไว้ โดยไม่ต่อรองราคา นะครับ … คุณ gmove จะได้เอาเงินค่า server เก็บเอาไว้ใช้เป็นทุนการศึกษา หรือ อาจจะเอาไปลงทุนอย่างอื่นแทน … อย่าลืม PM เบอร์โทร.มือถือของคุณ มาให้ผมด้วยนะครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=6813.msg63745#msg63745 date=1181505465]
สวัสดีครับ คุณ gmove … ตามที่ผมได้ PM ไป … สรุปก็คือ ผมยินดีรับซื้อ ในราคา ตามที่ลงประกาศไว้ โดยไม่ต่อรองราคา นะครับ … คุณ gmove จะได้เอาเงินค่า server เก็บเอาไว้ใช้เป็นทุนการศึกษา หรือ อาจจะเอาไปลงทุนอย่างอื่นแทน … อย่าลืม PM เบอร์โทร.มือถือของคุณ มาให้ผมด้วยนะครับ