ขาย Dell 860 CPU Xeon 2.13 GHz RAM 4 GB HDD 160 ครับ

สวัสดีทุก ๆ คนที่สนใจครับ

ผมมีเครื่อง server ตัวหนึ่งพอดีซื้อมาจากเพื่อนแล้วตอนนี้ไม่ได้ใช้น้อยเกิดไปเลยอยากขยับลงมา ใช้ VPS ครับ อยากจะนำออกมาขาย (เครื่องวางอยู่ IDC ตลอดครับ)
รายละเอียดเครื่องครับ [B]ประกันหมด[/B] แล้วนะครับ

CPU Intel Xeon 2.13 GHz
RAM 4 GB
HDD WD 160 GB
มีราง ฝา กุนแจ ครบ
ข้อเสีย นะครับ[B] CD-Rom ไม่ค่อยดี[/B]ครับ

ราคา [B]7,000[/B] บาท

สนใจ PM มาได้เลยครับ

ผมจ่ายเงินค่าว่างถึงเดือน ปลายเดือน มกราคม ครับ เท่ากับว่า ไม่ต้องเสียเงิน 2500 บาท 1 เดือนครับ

ภาพครับ

พอดีอันนี้ภาพรางไม่ถูกต้องแต่ไปเปลี่ยนมาแล้วครับใช้ Rack ได้ปกติ(รางเดิมติดมากับเครื่อง)

ปล. กระทุ้เก่าผมไม่สามารถเปลี่ยนหัวได้ครับ ขออภัยด้วย