Dell มือ 2 Server มือ 2

ลอง google ดูสิครับ THT กลายเป็นแหล่งรวมของมือ 2 ไปแล้ว คริๆ

แถมไม่พอ ค้น Dell มือ 2 มีผลลัพธ์หลายอันด้วย เท่ห์ชมัด

พี่เอกเหมาหมดเลย

แถมยังมาเป็น lot lot ไม่ขาดระยะ lol

เจ้าพ่อ DELL มือสอง สิงอยู่ในบอร์ดนี้

เปิดห้องใหม่ดีไหมครับ
สำหรับประกาศขาย Server มือ 2 ขึ้นไปโดยเฉพาะ
อันดับ 1 แล้ว

ยอมพี่เอกเรยยย

ของดีมาปล่อยตลอดด

อิอิ

กระทู้ใครโชคดี รีบมาอัพเดทซะโดยไว

ขอบคุณครับพี่วัฒน์ … ไม่แปลกใจเลยที่ทำไมหลายๆ เว็บถึงอยากสมัครเป็นสมาชิก THT เพราะจะได้รับอานิสง ติดอันดับใน Google ได้อย่างรวดเร็ว :slight_smile:

:beer:

จะบอกว่า ดูจากสิถิติ server มือสอง ขายกันไวมากๆ ครับ

[quote author=pizzaman link=topic=23182.msg219868#msg219868 date=1254493505]
จะบอกว่า ดูจากสิถิติ server มือสอง ขายกันไวมากๆ ครับ

กระทู้นี้ bots ชอบ 555+