Deleted Topic

ABCDEFG

Deleted

เอิ่มมมมม หายากหน่อยนะ

ไม่เคยเห็นใครใส่การ์จอให้VPS แต่ถ้าทำบน vmware workstation 9 รู้สึกว่ามันจะหลอกได้ว่ามีการ์จอ 3D ก็ต้องหาๆดูครับ ไม่ค่อยมีใครใช้ Windows เป็นระบบทำ VPS

น้องผมเปิดบอทบน vps อยู่ไม่เห็นต้องใช้ตัวหลอกอะไรเลยนะ ?? :th_059_:

ผมก็งงกับ จขกท มากมาย :026: ว่าใช้เพื่ออะไร

คือนำมาเปิดตัวหลอก ที่จะใช้บอทครับ

ก็คือเปิดหน้าจอเกมส์ หลอก HackShield ของเกมส์อะครับ

> <

ro ไม่ต้องใช้ gpu ก้เปิดได้นะ

มีเทสให้ดูไหมครับ

คือมันมองไมเ่ห็นการ์ดจอเลย มันก็เปิดไม่ได้แล้ว

PM แล้วครับ

เจ้าของกระทู้เคยใช้ vps ที่ http://www.beezashop.com/vps.php หรือเปล่า

ลองหาน่าจะได้นะ

ยังหาอยู่นะครับ

ใครมีหรือพอมี กรุณาด้วยนะครับ

ไม่ได้ต้องการ spec ที่สูงอะไร
แค่รันจอเกมส์ได้ก็พอครับ

ไม่ได้เอาไปโหลด หรือปล่อยอย่างอื่นต่อแน่นอนครับ

ขอยืนยันว่า “ไม่มี” แน่นอน. เนื่องจากผมไม่เคยเห็ฯ Server ไหนเลยมีซื้อ card จอ มาใส่ 99% เป็น on board หมด. ซึ่งไม่สามารถตอบโจทย์ของ จขกท. ได้แน่นอน

คนที่เสนอตัวรับ รบกวนตรวจสอบก่อนนะครับว่าเครื่อง card จอ ไหม. ถ้า on board ข้ามเคสนี้ไปได้เลย

ผมยังงงอยุ่ว่าระบบที่ require การ์ดจอนี่มันเป็นยังไงหว่า เพราะจะการ์ดจอ onboard server หรือจะการ์ดจอ ati ตัวเทพๆ มันก็เป็นการ์ดจอเหมือนกัน

มันอาจจะมีระบบตรวจ ว่าการ์จอเป็นอะไร Onboard ไม่ให้เล่น อะไร ประมาณนั้นมั้งครับ ฮุๆ

ต้องใช้ card จอ ที่เป็น 3D แบบจริง ๆ เลยครับ. onboard ไม่ได้ ชัวร์ ๆ

เคยขายแล้วปรากฏว่าลูกค้าเอาไปใช้ไม่ได้.

อย่าสับสนว่าทำไม workstation ใช้ได้ทำไม esxi ใช้ไม่ได้

คือ มันขึ้นกับ hardware ครับ ถ้ามี card จอที่เล่น 3D ได้ถึงจะใช้ได้

อ่อครับ ความรู้ใหม่ ที่ผมเคยเข้าใจเรื่อง workstation ผิดหมด อิอิ
:th_059_:

ขอบคุณมากครับ ได้ไอเดียเลย ที่บ้านการ์ดจอเก่าๆเหลือหลายอัน 5555

เสียบ แล้วให้ผมเช่าสักนิดนะครับ T__T

8400GS ตัวละพัน จ่ายเพิ่ม เสียบให้เลยครับ อิอิ
:015:

(ไม่ได้โฆณานะจ๊ะ)

จริงป่าวครับบบ
PM มาคุยกันดีกว่านะ

ยังหาของเจ้าอื่นอยู่นะครับ
ท่านใดพอจะมียังไง กรุณานิดนะครับผม