ซื้อ Del R410 มาแล้วมีแผ่นแถมมา 2 แผ่น อยากรู้ว่าใช้ทำอะไรครับ

แผ่นที่ 1 Dell System Management Tools and Documentation V.6.2
แผ่นที่ 2 Dell Management Console V.1.0.2

ไม่ทราบว่ามีประโยชน์ยังไงแล้วต้องลงไหมครับ

แผ่นแรกผมเอาไว้ทำ system build ครั้งแรกสำหรับ hdd ที่ติดมากับเครื่อง

หลังจากทำอันนี้แล้วก็ไม่ได้ใช้มันอีก

ทำยังไงครับ ใส่แล้วให้ boot จาก CD เลยเหรอครับ

เอาไว้ preload ลงพวก windows ครับแผ่นแรก

ใช้ยังไงครับ แล้วข้อดีของการใช้คืออะไรครับ รบกวนด้วยนะครับ

ข้อดีคือ มันจะหา driver แล้วลงให้เอง อัตโนมัติครับ