ต้องการ Dedicated แบ่งUserใช้ เข้ามาดูหน่อย ด้วนมาก

ต้องการ Dedicated แบ่งUserใช้
สัก 5 - 10 GB
เดือนละ 700 - 1000 บาท
Windows อะไรก็ได้

ติดต่อ
Email :: xvanz_sell@hotmail.com
Msn

เอามาใช้กับพวก web server

เออ คุณ EnglePurle ครับ
ช่วยเอารูปภาพออกจากลายเซ็น ซักหน่อยน่ะครับ

อ้างอิง ขนาดของ Signature ที่เหมาะสม

ขอโทษครับผมลดแล้ว

ขอโทษนะครับ จากลิงค์ที่คุณ ICOM ให้มันหมายถึง

กำหนดของ Signature: ห้ามมี Graphic และความยาวไม่เกิน 5 บรรทัดครับ

:slight_smile:

เกินหน่อยน๊าแหะๆ

กฎ ระเบียนบ้านเมืองต้องทำตาม
กฎ ระเบียบเวบ ก็ต้องปฎิบัติครับ

อย่าแหกกฎ

ขนาดเขาเอาให้อ่านแล้ว ว่าห้ามมีรูป ยังดันทุรังลดขนาดอีก แบบนี้ไม่รู้ว่าจะเรียกว่ายังไงดีแล้ว

graphic ในลายเซ็นไม่ให้ใช้นะครับ มันเกะกะ อ่านระเบียบนิดนึง เตือนครั้งที่ 2 แล้วนะสำหรับท่านี้ ครั้งหน้า Ban โลด

กฎระเบียบ/ข้อตกลงในการใช้งาน มีไว้เพื่ออยู่กันเป็นสังคมร่วมกัน อย่าคิดมากเลยครับ

admin board เรางานเยอะนะครับ มีอะไรช่วยลดผ่อนภาระ หน้าที่ได้
ก็ช่วยๆ กันทำไปครับ เพื่อให้สังคมบ้านเราน่าอยู่ยิ่งขึ้น อย่าเอาความเห็นแก่ตัวมาบังตาจนเกินไป

ปุ๊ก

ไม่มีคนสนใจเลยแงแง

ในเมื่อคุณไม่สนใจคนอื่น แล้วใครจะสนใจคุณ ฮึ… ?

ลายเซ็นเค้ากำหนด 5 บรรทัด คุณก็ล่อซะ 6

คือจริงๆที่นี่เขาอยู่กันแบบเอื้ออาทรต่อกันนะครับ เรื่อง signature มีคนติ่งมาก็น่าจะรับฟังบ้าง… และอีกอย่างเราทำการค้า หากเราไม่ได้ลง ad กับทางเว็บ… เราก็ต้องเสียสละแบ่งปันความรู้ให้กับเพื่อนสมาชิก สิ่งไหนที่เราให้ได้ช่วยได้ เราก็สมควรจะช่วย ช่วยกันแบ่งเบาภาระของเว็บ ภาระทางจืตใจ

ผมไม่ได้ลง ad กับที่นี่ แต่ผมลงหัวใจให้บริการกับที่นี่ ผมถือว่าผมตอบแทนบุญคุณที่มาขอใช้ประกาศงานขายของต่างๆ ก็อยากให้คุณลองเอากลับไปทบทวนดู

บางครั้ง…เงินก็ซื้ออะไรบางอย่างไม่ได้นะครับ และโดยเฉพาะในวงการนี้ไม่ได้ซื้อกันแล้วมันจบเหมือนซื้อมาม่ากินครับ ซื้อบริการกันแล้ว…แทบจะผูกพันกันไปอีกนาน

เคล็ดลับง่ายๆครับในการให้บริการ ไม่มีอะไรมาก เอาหัวใจเราให้เขา เอาใจเขามาใส่ใจเรา แล้วจะรุ่งครับ.

ความคิดส่วนตัว:

ในนี้คงไม่มีใครทำแบบ dedicated แล้ว share กันหลายๆ คนหรอกครับ
ถ้าอยากได้ ก็ลองหาพวกที่เอามาให้บริการ bittorrent ดูครับ

ถึงคุณ EnglePurle

ถ้าเรื่องลายเซ็นต์ยังไม่สามารถทำตามกฎของทางเวบ ที่แสนจะง่าย คือ ไม่มี graphic และไม่เกิน 5 บรรทัด
ทั้งที่มีการแจ้งเตือนกันไปแล้ว ยังไงแก้ไขให้เป็นไปตามกฎด้วยครับ ไม่ห้ามมี link ก็ดีเท่าไหร่แล้ว
ถ้าทำไม่ได้ก็คงต้องขออนุญาต ban ครับ

[XvanZ TeaM Hosting For Your]
E-mail " [ xvanz_sell@hotmail.com ] "
Tel. " [ 084-0-444-853 ] "
[ยินดีให้บริการโดยทีมงานคุณภาพ]
[ http://www.xvanz.com ]
โขโทษทีทำใหหนักใจนะครับ Admin งุงิ