กรุณาเสนอราคาการเช่าซื้อ dedicated server ครับ

งบประมาณ 4000 - 4500 ต่อเดือนต้องการใช้แบบ เช่าซื้อ ครับ

Windows 2003 แบบ license ถูกต้องนะครับ
Plesk 7.5 30 Domain

กรุณาแจ้ง spec server โดยคร่าวๆ ที่เป็น main หลัก ยี่ห้อและเงื่อนไขต่างๆ รวมถึงรายละเอียดการวาง Bandwidth ที่ได้หรือข้อเสนอด้วยครับ

ปล. ขอด่วนเลยนะครับ รีบมากๆ ครับ และขอแบบที่ออกใบกำกับภาษีได้นะครับ เพราะเป็นบริษัท หรือถ้าให้เราหัก ณ ที่จ่ายได้ก็โอเคครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

korakot_k@msn.com

กรกฎ

สำหรับผมนะครับ งบประมาณขนาดนี้ให้เครื่อง ยี่ห้อ นี้ลำบากจริงๆ ครับ

หากไม่ติดใจ เรื่อง ยี่ห้อ ผมก็ยินดีเสนอราคา PM มานะครับ

เป็น Linux ยังพอทน :huh:

ดันชื่อเหมือนเรา :angel:

ปล ขออภัยที่นอกเรื่อง