ต้องการเช่า Dedicated RAM 16-32 G จำนวน 4 เครื่อง [Windows]

ต้องการเช่า Dedicated RAM 16-32 G จำนวน 4 เครื่อง [Windows]

นำไปใช้งานธรรมดา ไม่มี โปรแกรมผิดกฏหมาย หรือ sv สิ่งใด

ใช้งานในส่วนของ firefox จำนวนมาก

บางเครื่องจะขอให้แบ่ง เป็น VPS บางเครื่องก็ไม่แบ่ง

ต้องการเป็นเจ้าเดียวกัน เพื่อบริหารจัดการ ที่ง่าย

CPU มีแบบไหนลองเสนอมาดูครับ

ขอเจ้าที่ ติดต่อง่าย พร้อมให้บริการนะครับ เวลามีปัญหาแล้วสามารถติดต่อได้

เน้นราคาประหยัดนะครับ เช่าพร้อมกัน 4 เครื่อง ซึ่งอาจจะเพิ่มเติมด้วย ขอให้ช่วยลดราคาให้ด้วยครับ :baa60776:

รบกวนเสนอราคาที่ email gobankmarketingus@gmail.com

ถ้า pm หรือ ตอบในกระทู้จะช้าเพราะเข้ามาดูแค่วันละครั้ง email จะตรวจสอบตลอดเวลา

ขอบคุณครับ

ส่งไปแล้วนะค่ะ:875328cc:

ยังไมไ่ด้นะครับ เสนอกันเข้ามาครับ

จะใช้เครื่องเมื่อไหร่ครับ

เร็วที่สุดคับ

[FONT=century gothic][SIZE=3][FONT=arial narrow]ส่งเมล์ให้แล้ว อ้างอิงโดย รหัสผู้ขาย : I7P091093
หากรายละเอียดน้อยเกินไป หรือมีข้อสงสัย โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อกลับครับ[/FONT]
[/SIZE][/FONT]

ลักษณะเหมือนจะเอาไปทำ Amazon เลยแฮะ imacro หรือเปล่าครับ ?

ใช้ครับ

ตอนนี้ต้องการ 5 เครื่อง

เน้น imacro

อ่าว่าแล้ว พรุ่งนี้บ่ายๆผมจะส่ง Quotation ไปให้นะครับ

ว่าแต่ imacro ต้อง RAID ปะครับ ? ผมว่ามันไม่ต้องการ RAID นะครับ ถ้าไม่เอาก็จะประหยัดเงินไปอีกครับ