เช่า Dedicated เครื่องนอก แต่โดน DDOS Attack โจมตีเข้ามา แนะนำการป้องกันทีครับ

เช่า Dedicated เครื่องนอก แต่โดน DDOS Attack โจมตีเข้ามา แนะนำการป้องกันทีครับ

ผมทำเซิฟเกมเถื่อน ไม่ทราบว่าจะมีทางป้องกันหรือมี Dedicated Server เจ้าไหนที่บริการรับกัน DDOS Attack ให้ด้วยไหมครับ นอกประเทศ ขอแถบเอเชียครับ จะได้ใกล้ไทยหน่อย

ผมใช้บริการของ softlayer นะ ถ้าใครใช้อยู่และเคยเซทให้กันยิงรูปแบบ DDOS Attack ได้ แนะนำผมด้วยครับ

ตอนที่เขายิงเครื่องที่ softlayer ผมไม่รู้ว่ายิงมาเท่าไหร่ แต่รูปนี้คือที่ยิงมาใส่เครื่องไทยผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ