เช่า dc สัก 1 ตู้แล้วเข้าไป(ยืน)นอนสัก 1 วันได้รึเปล่าครับ

DC ที่ใหนอนุญาตให้คนเข้าไปนอนได้มั่งคับ …
:dry:

:ninja:

คิดได้ไงเนี่ย

สมมติว่าเขาให้เข้าไปนอนจริงๆ

บาง dc นอนข้ามวันข้ามคืนได้สบายๆ (บางที่อาจเหงื่อแตกอีกต่างหาก)
แต่บาง dc แค่ไม่กี่ชม อาจหนาวตายได้ง่ายๆ เพราะแอร์เย็นมาก

lol

ฟันธง!! ที่ PI ไม่ได้ชัวร์ ครับ ไปเชื่อลองไปถามดูเลย

เดี๋ยวผมโทรบอกnocให้ท่านเข้าไปเลย 2คน

เข้าไปนอนได้ครับ กรุณาวัดส่วนสูงและขนาดกว้าง ผมจะเปิดตู้ให้คุณเข้าไปนอนครับ ระยะสัญญาเช่านอน 1 ปี
ครบกำหนดเปิดตู้ 1 ปี

เอ่อ … ถ้าปีหนึ่งเปิดตู้ที แถวบ้านเรียกวันเจอญาติอ่ะค่ะ

สัญญา 12เดือน มันจะกลายเป็น สุสาน ไฮเทค

[quote author=cat link=topic=5848.msg52818#msg52818 date=1174287134]

เอ่อ … ถ้าปีหนึ่งเปิดตู้ที แถวบ้านเรียกวันเจอญาติอ่ะค่ะ

ว่าแล้ว…ทำโปรโมชั่นขายเลยอ่านะ เช่าภายในเดือนนี้แถมฟรี เซอร์ฟเวอร์โหลดบิท ไว้ให้ดูหนังฟรี ติดตั้ง Windows Multimedia Player ต่อดู TV และ DVD online ได้ฟรีตลอด 1 ปี

หมอน และผ้าห่ม น้ำยาปรับอากาศให้กลิ่นหอมๆ

ฮ่าฮ่า… มันคิดมาได้ เราก็คิดไปได้ :smash:

พี่หนึ่ง อย่าทำเป็นเล่นไป
ของมันแรงนะครับ

[quote author=iCeZ link=topic=5848.msg52825#msg52825 date=1174288805]

พี่หนึ่ง อย่าทำเป็นเล่นไป
ของมันแรงนะครับ

เมื่อวานไปตอนนี้หลุดนึง5แสนup เช่าpi เดือนละ ไม่กี่หมื่นแต่ตอนไหว้เย็น -*-

เฮ้อๆๆ ไม่ขายตู้ทำโฮสแล้วอ่ะ ไปทำตู้สุสานไฮเทคขายคนรวยดีกว่า

ปล. เห็นไหมว่าธุรกิจจับอะไรก็ทำเป็นธุรกิจได้ หากจะทำ ฮ่าฮ่า สุสานไฮเทคแห่งแรกในประเทศ
ขายให้กับโฮสขาดทุน ขายให้กับเรื่องนี้ ไฟใช้ไม่ถึง amp ไม่วิ่งไป reboot ไม่มี down โอยยย ยิ่งคิดยิ่งมันสส์

สงสัยพี่ 1 ทำงานหนักไป

ตกลงไม่มีใครสั่งซื้อหรอครับ :smash:

มัดจำล่วงหน้า เท่าไหร่ครับ

มาๆๆ ทำโปรโมรชั่นมาจิ เดี๋ยวเป็นเซลล์ให้ อิอิ

ขอค่าคอม 50 %

คิคิ… เอากันจริงๆหรอ ฮ่าฮ่า

นอกจากเสียงแล้ว