สอบถามเรื่อง Database ครับ

ผมเช่าโฮสติ้งเจ้าหนึ่งแล้ว พอจะสร้าง Database แล้ว Error แบบนี้ ต้องแก้ยังไงครับ

แปลตรงตัวเลยครับ “พาสต้องมีตัวเล็กตัวใหญ่ครับ”

ปล ทำไมไม่ให้ระบบเจนให้เลยล่ะครับ

ใช่ครับ หากเราต้องรหัสผ่านเองต้องตั้งยากๆ หน่อย เช่นมี ตัวเลข พิมพ์เล็ก พิมพ์ใหญ่ อักขระพิเศษ ผมแนะนำให้กด random ครับ ระบบจะสุ่มรหัสผ่านแล้วจะแสดงในหน้าถัดไป

เวลาตั้ง พาส ตั้งยากๆหน่อยครับ เช่น มี ตัวเลย ตัวหนังสือ สลับก่อนไปครับ :70bff581:

ตั้งพาสยากๆมากเดี๋ยวลืมนะ :70bff581:

ตั้งพาสง่ายมากๆเดี๋ยวโดนแฮ็คนะ :70bff581:

ปล. เท่าที่ผมเห็น ลูกค้าตั้งพาส DB กันแล้ว เอาไปติดตั้งกับระบบ CMS ต่างๆก็จบกัน ไม่ค่อยได้เอาเข้าไปดู DB ตรงๆเองเท่าไรหรอกครับ