DA พื้นที่เต็มทั้งๆที่ลบออกแล้ว

คือมีข้อความาว่าThis is an automated message notifying you that the following partition(s) have exceeded the 95% threshold: ผมเข้าไปดูปรากฎว่าพื้นที่เต็ม(ตามรูป) ฮาสดิสมีความจุประมาณ500 GB แต่อีเมลพึ่งจะใช้ไป 290GB ไฟล์ที่เหลือมันคืออะไรครับ (ขออภัยครับมือใหม่มากๆ)

98% - /

cd /
du -sh *
เจออันไหนเยอะ ก็เข้าในข้างในนั้น แล้ใช้ du -sh * ไปเรื่อยๆครับ

ขอบคุณมากครับ สอบถามเพิ่มเติมได้ไหมครับ มันจะมี email/maildr กับemail มันต่างกันยังไงครับ