อยากแก้หัวข้ออีเมลที่ ส่งจาก da ไปให้เราอะครับ ไปแก้ที่ไฟลไหนครับ

อยากแก้หัวข้ออีเมลที่ ส่งจาก DA ไปให้เราอะครับ ไปแก้ที่ไฟลไหนครับ ท่านๆ พี่ๆ ?

คือเวลา ตอนที่ Service Down จะมีข้อความส่งมาบอกเราว่า

New Message: The service 'mysqld' on server xxx.xxx.com is currently down 

อยากแก้ ตรงนี้ละครับ หาไม่เจอว่ามันอยู่ ตรงไหร
/usr/local/directadmin

ต้องแก้ใน template ครับ
อยู่ในนี้ /usr/local/directadmin/data/

อันนี้มัน build มาในตัว directadmin ไม่ใช่เหรอครับ