ปัญหา DA มัน Suspended Domain เองใครเคยเจอบ้างครับ

มันจะ Suspended Domain อันนึง ทุกวัน ทั้งที่ bw และำื้ำพื้นที่ต่างๆไม่เกิน

มันจะ Suspended ตอน หลัง เที่ยงคืน หลังจากเก็บพวก stats นั้นละ

แต่ถ้าดูใน show all user จะเห็นว่า Domain นี้ ปรกติ ไม่ได้ Suspended

แต่ถ้าเข้าเว็บดูจะ Show Suspended เลย

้ต้องกด Suspended แล้ว Un Suspended ใน da ถึงจะกลับมาเป็นปรกติ

มีใครเคยเจอ Case นี้บ้างครับ ลองลบ accout แล้ว restore กลับมาใหม่ก็ไม่หาย

:blink:

เคยเจอครับ ต้องปรับเป็น unlimited ถึงจะหายครับ

พอดีลูกค้าใช้ dedicated เลยไม่ได้เช็คว่าเกิดจากอะไร

แต่จะเป็นหลังจาก เพิ่มโดเมนเข้าไปใน user แล้ว