สอบถาม da กับเรื่อง ssl

ปกติเวลาผมจะ add SSL ให้กับ เว็บไซต์นึง ผมจะต้อง add IP แยกออกมาอีกตัวนึง แล้วให้เว็บที่จะทำ SSL ใช้ IP นั้น (อันนี้เคยทำอยู่ได้ปกติ)

แต่ถ้าอยากจะไม่มี IP แยก คือใช้ 1 IP หลายเว็บ และแต่ละเว็บก็จะมี SSL ของตัวเอง แบบนี้สามารถทำได้ไหมครับ (เหมือนเคยลองแล้ว DA ไม่ยอมให้ผ่าน)

echo enable_ssl_sni=1 >> /usr/local/directadmin/conf/directadmin.conf
/etc/init.d/directadmin restart

สั่งตามนี้ครับ

ขอบคุณนะครับ เดี๋ยวจะลองทำดูครับ