DA เพิ่มเมนู Select PHP Version ใน User ยังไงครับ

สวัสดีครับ พอดีลง DA ใน VPS ให้ลูกค้า

แต่ลูกค้าอยากให้ user มีเมนู Select PHP Version เพราะจะได้เอาเลือก version php กับเอาไว้แก้พวก input ง่ายๆ

ซึ่งผมลองพยายามหาแล้วก็ไม่เจอวิธีติดตั้ง

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงถึงจะเพิ่มเข้าไปได้ครับ

ขอบคุณครับ

คือลูกค้าต้องการให้แต่ละโดเมนสามารถปรับพวก post_max_size, memory_limit ง่ายๆครับ

ตัวนี้ cloudlinux ครับ

ส่วนของ DA สามารถ ทำได้ สอง Version ใน CustomBuild ครับ

ส่วนที่ปรับค่าส่วนนี้ cloudlinux ครับ

1 Like

ขอบคุณครับ @jeffyplus