อับ DA .6 เห่อ File Manager เน่าอีก

หลังจากล่าสุด DA พบปัญหา หลายอย่าง นึกว่าออก เวอร์ชั่นแก้แล้ว อับ 1.336 File Manager เน่าอีก
ใครจะอับกัน รอกันหน่อยก็ดีครับ

ปัญหาคืออับโหลดไฟล์ไม่ได้ครับ ทั้ง IE และ Firefox

อ่อ เป็นเฉพาะกรณีไฟล์ใหญ่เกินกำหนดครับ ปกติมันจะแสดงว่าอับโหลดไม่ได้
แต่พออับไฟล์เกินมันขึ้น Internet Explorer cannot display the webpage ครับ

ของผมเจอลูกค้า Backup แล้ว sql error เพียบเลบ

โอ้ยๆๆ ไม่น่า update เลย

error ประมาณนี้ครับใครเป็นมั่ง
Error while backing up database xxxxxxxx
Error while backing up database xxxxxxxx: Cannot find the sql file after backup was run: /home/admin/admin_backups/xxxxxxxx/backup/xxxxxxxx.sql

รอ แก้ bugs งวดหน้าค่อยอัพเดทดีกว่าครับ

ช่วงนี้ da อัพบ่อยเหลือเกิน อิอิ

DA = Daily Antivirus

ฮาาาาาาา

update ใหม่อีกรอบ หายซ่ะงั้น 555

แสดงว่าไม่ได้อ่านกระทู้เก่าเลย - -"

อ่านครับ แต่ update เป็น 1.336 ก็ยังมีปัญหาอยู่ แต่พอ update อีกครั้งดันหายซ่ะงั้น

1.33 ดีสุดละ Ver ใหม่ๆ bug ตรึมเลย

อึ่ม… เดี๋ยว…เปลี่ยนจากระดับเตือนภัย ระดับ " 5 " (555) ไประดับ " 6 " ( หกล้มตีลังกา)

มีเปลี่ยนระดับการเตือนภัยด้วย? ควบกับหวัดสายพันธุ์ใหม่ - -*

ผมลงเครื่องใหม่ไป 3 เครื่อง… ยังไม่มีความผิดปกติ แต่ไม่มั่นใจ… ขอดูอีกพักใหญ่