- D O C H O S T -since 2003 เพิ่งได้เปิดตัววันนี้ promo พิเศษครับ

หลังจากจดโดเมนรวดเดียวแบบ 7 ปีและล้มลุกคลุกคลานกับ server hosting ส่วนตัว ที่ทำเพื่อวงการ phpnuke และ thaihealth เว็บส่วนตัว ทำเพราะใจรัก 7 ปีเต็ม ก็ถึงเวลาที่ผมจะนำสิ่งดีๆออกมาให้ทุกท่านได้ใช้งานกันครับ

D O C H O S T . N E T

Specifications

• quad core rack server (Dell R200 ) 24 ตัว ครอบคลุม seo class-c ที่ INET และ CAT
  • 8 GB memory
  • database on SSD
  • cisco managed switch
  • 1 GB port at INET datacenter and CAT datacenter
  • daily backup
  • Linux Centos 5+DA +Apache2 + PHP5 +MySQL5 สำหรับ server basic, reseller
    with cron jobs enable , domain DNS control ,private label DNS , oneclick install for
    phpnuke,pligg,phpbb,joomla,mambo
  • Linux Centos 5+ Virtualmin + Nginx (or lighthttpd)+ PHP5 FCGI + Mysql5 สำหรับงานที่ต้องการความหนักหน่วงเช่น WPMU ,joomla ,phpnuke ,discuz
  • domain reseller ENOM เพียง 349 บาทต่อปีพร้อม domain control 24 ชม.
  • WHMCS
  • ไม่รับประกันว่าจะไม่ล่ม(รับประกันแบบนั้นเหมือนหลอกกัน) แต่รับประกันว่าล่มแล้วหาเครื่องใหม่ให้คุณได้ทันทีและ in contact ครับ
  • 99.97% uptime
  • backup to comply to ICT (90 days)
  • Antivirus ,antispammail
  • register กับ สำนักงานพาณิชย์อิเลคทรอนิกส์เรียบร้อย
  • status ณ.ขณะที่ยังไม่ได้ให้บริการเป็นทางการ ลูกค้า 80 domains

P A C K A G E

http://www.dochost.net

1. personal plan
  2. corporate plan
  3. reseller plan
  4. SEO hosting multi seo class-c 4 ,8,12 class
  5. Mini SEO hosting seo class-c 4,8,12 class
  6. Domain จดโดเมนภาษาไทยผ่าน enom +WHMCS control ตัด paypal ได้โดเมนทันที 349 บาทต่อปี
  7. wordpress MU hosting -soon 2010
  8. phpnuke hosting
  9. joomla hosting
  10. Discuz hosting -soon 2010
  11. Cloud Hosting - will be 2010
  12. Icecast shout cast Radio streaming hosting - soon 2010
  13. Video hosting - soon 2010
  14. SEO ปรับแต่ง website ให้สุดๆบน search engine
  15. web design , web programming and coding

Fly High with Dochost

contact นพ.กิจการ จันทร์ดา
รพ.พัทยาอินเตอร์
081 - 6521851
email : kijakarn (at) gmail.com
fax:038415131

ที่อยู่ส่งเอกสาร 3rd floor SmartBrain building,8/35 Moo6 , North road ,Pattaya Thailand 20260

SEO hosting แห่งแรกเลยมั๊ง ของไทย (กล้ามาก)

โปรโมชั่นพิเศษ เปิดตัวที่ thaihosttalk แพคเกจ basic
100 บาทต่อเดือน
5 GB of space
100GB bandwidth/month
5 domain
5 mysql
unlimited mails
24x7x365 support
free instant setup
Directadmin control panel
WHMCS
backup and logs
PHP5, Apache2
.htaccess enable

One click install forpligg,phpnuke,joomla,mambo,wordpress

$18.00 USD =600 บาท รายครึ่งปี
$36.00 USD =1200 บาท รายปี
$72.00 USD =2400 บาท รายสองปี

จดโดเมน 349บาทต่อปี 1 ปี
ที่นี่เลยครับ สั่งซื้อ

ส่วนของการจดโดเมน
รับจดโดเมนภาษาไทย เพียง 349บาทครับ + control panel ฟรี จ่ายผ่านpaypal ได้โดเมนทันที

บริการรับจดโดเมนภาษาไทย
จดโดเมนที่เราดีอย่างไร

• ได้โดเมนทันที ถ้าตัดเงินกับpaypal
  • 349บาทต่อปีเท่านั้น
  • มีเว็บให้ควบคุมในไทย ใช้ได้24 ชม.บริหารจัดการทุกอย่างเช่น name server โอนย้าย private registered
  • บริษัทมั่นคงอันดับ2 ของโลกรองจาก godaddy
  • โดเมนเป็นของท่าน 100%
  • ไม่มีค่าใช้จ่ายแอบแฝงอื่นๆอีก

บริหารจัดการโดย dochost ที่คุ้นกันดี การันตีผลงาน พร้อมรับวาง hosting หรือจะไปวางที่ใดๆก็ได้ในโลก มีระบบ register nameserver (ที่ตอนนี้ มีไม่กี่เจ้า เพื่อทำให้เว็บคุณเป็น nameserver ได้)

link: บริการรับจดโดเมนภาษาไทย
registered DBD กรมพัฒนาธุรกิจการค้าอิเล็กโทรนิกส์ คุณมั่นใจได้

css มีปัญหากับ Google Chrome ครับ

^
ขอบคุณครับที่เรียนแจ้ง ต้องทำใหม่อีกที กำลังจะปรับปรุงอีกรอบ thx ครับ

เยี่ยมครับพี่หมอ ร่ำรวยๆ

ของพี่หมอดีจริงๆ ผมเองก็ใช้อยู่ครับ จ่ายรายปีเลย อิอิ

ยินดีด้วยครับพี่ เฮงๆ ร่ำรวยๆ เปิดตัวอย่างเป็นทางการ…

ยินดีด้วยครับกับการเปิดตัว ร่ำรวยๆนะครับ เงินทองไหลมาเทมานะครับ คุณหมอ

เฮงๆ ครับพี่หมอ

ขอบคุณครับ ออกแพคเกจผมไม่เน้นลดราคานะครับ จะได้มี margin การบริหารจัดการกันให้ดีดีกว่า ผมเน้นของแปลกมากกว่า 55

ยินดีด้วยครับ ในที่สุดก็ได้เปิดตัวแล้ว
มีใช้ WHMCS เป็นระบบบริการลูกค้าด้วย เยี่ยมจริงๆเลยครับ

ชอบเงื่อนไขข้อนี้จัง

• ไม่รับประกันว่าจะไม่ล่ม(รับประกันแบบนั้นเหมือนหลอกกัน) แต่รับประกันว่าล่มแล้วหาเครื่องใหม่ให้คุณได้ทันทีและ in contact ครับ

ยินดีด้วยครับ

ขอให้ลูกค้าเยอะ ๆ ร่ำรวยครับ

สุดยอดครับ hosting for seo มาช่วยดัน

เป็นตัวอย่างและมีแนวทางทำธุรกิจที่ดีครับ ไม่ได้ทำราคาเอาใจตลาด
ยินดีด้วยครับ.

ดันให้อีก 1 เสียง สนับสนุนคนทำงานด้วยใจรัก ขอให้ร่ำรวย ร่ำรวย มีลูกค้ามาก ๆ

เป็นกำลังในให้นะครับพี่หมอ

[quote author=wichradio link=topic=23444.msg223000#msg223000 date=1255343471]
ดันให้อีก 1 เสียง สนับสนุนคนทำงานด้วยใจรัก ขอให้ร่ำรวย ร่ำรวย มีลูกค้ามาก ๆ

แวะเข้ามาแสดงความยินดีในการเปิดตัวอย่างเป็นทางการในฐานะสมาชิกประเภท Hosting Provider ด้วยนะครับ
ขอให้เฮงๆๆ นะครับคุณหมอ :slight_smile: