เมื่อช่วงเย็น เครื่องใคร ที่ cslox วูบบ้างครับ

ผม ดับ 2 ตัว อยู่ เฟส 2

ปล ขออนุญาติ MOD ตั้งกระทู้นะครับ ผมมีปัญหา กับลุกค้า ต้องใช้กระทู้ อิง ว่าที่ผมพูดเรื่องจริง

เพราะรอบ 2 แล้ว

ดับครับ อาการเดิม แอร์ดับ เครื่องบางเครื่องเลยดับ

เครื่อง IBM ดับ แต่ dell ไม่ดับเลย

คราวที่แล้วผมโวยไปทีแล้ว ว่าถ้าเป็นแบบนี้ ควรจะโทรแจ้งลูกค้าด้วย จะได้ปิดเครื่องก่อน

คราวนี้มีโทรมาเหมือนกัน แต่โทรมาตอนดับไป จนติดขึ้นมาเรียบร้อยแล้ว

ไม่รู้จะบอกทำไม สู้ไม่บอกซะยังดีกว่า จะได้ไม่รู้ตัว 55

อุณหภูมิเครื่องครับ

ดูเวลาเอาละกัน - -’

ปัญญา คือ ตอนอุณภูมิสูง CS ไม่รู้ตัวครับ

ผมว่า ต้องมีอะไร ที่ไม่บอก ลูกค้า เยอะแยะ เพราะเค้าคุยกัน ผมไป เค้าก็หยุด แต่ผมอ่ะ ได้ยินเพราะผมแง้มประตู

เครื่องไม่ดับครับแต่ log มันฟ้องว่าร้อน เผื่อจะเอาไปใช้เป็นหลักฐานได้

Sun Sep 18 2011 06:20:10 The system board ambient temperature is within the allowable range.

Sun Sep 18 2011 06:19:45 The system board ambient temperature is greater than the upper warning threshold.

Sun Sep 18 2011 06:09:53 The system board ambient temperature is greater than the upper critical threshold.

Sun Sep 18 2011 05:53:01 The system board ambient temperature is greater than the upper warning threshold.

ครั้งก่อนก็โดนไปเหมือนกัน

Fri Aug 26 2011 08:01:43 The system board ambient temperature is within the allowable range.

Fri Aug 26 2011 08:01:33 The system board ambient temperature is greater than the upper warning threshold.

Fri Aug 26 2011 07:59:43 The system board ambient temperature is greater than the upper critical threshold.

Fri Aug 26 2011 07:43:56 The system board ambient temperature is greater than the upper warning threshold.

(เวลาตั้งไว้เป็น UTC)

ขอบคุณกราฟพี่ไอซ์ กับ log คุณ unselfishly ครับ

เดี๋ยวผมส่งให้ลุกค้าดู กันเหนียว

โทรอับเดทหัวหน้าsale , ฝายมาเกตติ้งให้หลังจากไอสโทรมา. คือตอนมันร้อนสุดถ้าไม่โทรไป nocเครื่องคงไหม้. วันนี้มีเรียก มาคุยเดี๋ยวมาอับเดทครับ. บอกสั้นๆว่า noc โดนโยนขี้แน่.

รอติดตามครับ ผมกำลังจะเปิดตู้เพิ่มที่นี่พอดีเลยครับ

ช่วงนี้ Cs ไม่มีตู้ให้เปิดนะครับ ไม่แน่ใจพวก 1/4 1/2 มีไหม แต่ full เท่าที่ดู ไม่มีครับ

ผมเข้าไปวันก่อน ได้ยินฝ่ายอาคารประกาศวันที่ 18 ดับไฟทั้งวันจนเย็นหน่ะ

ไม่รู้ว่าส่งผลให้แอร์ดับด้วยป่าว

เท่าที่เคยคุย Air ผ่าน gen ของ csloxไม่ผ่านgenอาคาร

cslox มีเครื่องปั่นไฟตัวสิบกว่าล้านอยู่ข้างบน คิดว่าไฟไม่น่าจะมีปัญหาแต่ระบบควบคุมเครื่องปรับอากาศหละครับ

เห็นเอกสารชี้แจงแล้วเหนื่อย

เหมือนรอบก่อนปะครับ

รอบก่อนแม่งฮาครับ

• -"

รอบนี้ขอไม่ฮา cs จะให้ไหม

อยากเห็นเอกสารชี้แจงครับ ใครมีรบกวนแชร์ด้วยครับ

เอาฉบับไหนครับ

ขอฉบับล่าสุดครับ (ที่ดับไปเมื่อวาน) ขอบคุณครับ

รอบนี้Cslox แอ๊กชั่นไวกว่ารอบก่อน ถือว่าเร็วพอตัว ซึ่งก็ดีกว่า อีกIDC ที่เงียบกริบ เฮ้อ ไม่รู้ว่าแข่งทำมาตรฐานกันหรือเปล่า