ขอถามหน่อยครับ ที่ CS Loxinfo จ่ายค่าบริการรูดบัตรเครดิตได้ไหมครับ

เสียดายคะแนน ขอบคุณครับ :154218d4:

ได้ครับ

ได้ครับ

คนรู้จักผมรูดจนไปเที่ยวออสกะญี่ปุ่นฟรีอย่างละรอบเพราะโปรโมชั่นค่าตู้แลกไมล์นี่ล่ะฮะ

รูดได้ครับชั้น19ตึกเอ ผมรูดบัตรเอาพ้อยแลกเงิน เอาเงินไปแลกอ่าง เอ้ยของประจำ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ขอถามเพิ่มหน่อยครับ แบบนี้ต้องเข้าไปรูดที่บริษัททุกครั้งเลยใช่ไหมครับ มีวิธีแบบส่งใบแฟ็กซ์เข้าไปไหมครับ

เก็บหลักฐานไว้ก่อน

ไปไม่ชวน :9bbc76d5:

ไม่ใช้บัตรเสียดายแย่เลยนะครับ

ใช้บัตรเครดิตของอะไรหรอครับรูดแล้วได้แต้ม (มือใหม่ยังไม่เคยทำเลยครับ) :875328cc:

ก็เห็นมีแต้ม Reward แทบทุกเจ้าแหละครับ

ขอบคุณครับ:d16c4689:

มีหมดแต่เจ้าไหนจะคุ้มกว่าต้องดูอย่างผมใช้ Central แลกเป็น Gift central ใช้ Powerbuy ซื้อของได้หมดสบายมากปีนึงแลกมาทีได้เป็นหมื่นแหนะซื้อะไรก็ไปสอยเอาTV ใหม่ก็ใช้ Gift ซื้อล่าสุด

เคยคำนวณๆแล้ว scb family plus ได้ cash back 1% (ทุกกรณี) หรือบัตรเจ้าย่อยๆที่ cash back เยอะๆ (พวก aeon) พวกนี้จะคุ้มสุดครับ

ส่วนพ้อยต่างๆนี่ คำนวณย้อนเป็นมูลค่าของที่แลกจะได้ประมาณ 0.8%

:074: ขอบคุณ ครับ ได้เที่ยวฟรี ก็ คราวนี้

[FONT=Verdana]

[/FONT]
scb beyond น่าจะคุ้มกว่านะครับ ใช้สิทธิวันพ๊อย ได้เยอะอยู่