รับวางโคโลที่ CS เสือป่า , ISSP | Mini 1,500 บาท

http://www.wakecolo.com

รับวาง colocation ที่ CS-Loxinfo เสือป่า และ ISSP

CS-Loxinfo เสือป่า รับ mini case deluxe 4 เครื่อง
เครื่องละ 1,500 บาท (DA เพิ่มเพียง 500 บาท วางครบปีเอาไปเลย DA)

ISSP
1/4 Rack เพียง 8,500 บาท ไฟ 2.5 A, 8 ip
mini 2,000 บาท
1u

ลดกระหน่ำแบบนี้จะมีกำไรหรอครับ??

อันนี้คงต้องแล้วแต่ผู้ให้บริการแล้วล่ะครับ ในเมื่อเราเองก็ยังรวมตัว
กลุ่มก้อนกันไม่ได้ การกำหนดราคาคงเป็นไปได้ยาก ผมฝันไว้ว่า
พวกเราเองน่าจะกำหนดราคากันได้เนาะ อย่างน้อยในกลุ่มก็น่าจะยังดี

ปุ๊ก

1/4 Rack ได้ไฟ 2.5A
วาง MiniPC ได้ 4 เครื่องเองสิงี้

รู้จักกันดีครับเจ้านี้… เท่าที่ทราบเขาต้องการโค้วต้าให้เต็มตู้แล้วจบ ไม่ได้ขายราคานี้กันยาว ดูได้จากการ limit จำนวนรับเครื่อง และเงื่อนไขเพิ่ม 500 –> DA

ไม่เข้าเนื้อนะ… แต่ไม่ได้กำไรครับ :slight_smile:

พี่หนึ่ง.

ยืนราคานี้กี่เดือนครับ ราคาพันห้านี่ เคยเจอมาแล้วกับผู้ให้บริการอีกเจ้านึง ผ่านไปสองเดือน มา"ขอขึ้นดื้อๆ" เลย

ผมให้ราคานี้ 1 ปีครับ ตามสัญญาตู้ผมครับแล้วปีถัดไปผมจะแจ้งล่วงหน้าว่าราคาเป็นอย่างไร แค่โปร 4 เครื่องหน่ะครับ หมดแล้วหมดเลยนะครับ

เสี่ย ปุ๊ก ก็จัดตั้งเลยครับ เป็นแกนนำกลุ่ม Co Location in TH เลย เดียวผมจะสนับสนุนเลยครับ

:wub:

COLOPEG ครับ แข่งกะ OPEC

จำได้ว่าเคยนอนฝัน :unsure: และเชื่อว่าฝันนี้ก็เป็นเพียงความฝันต่อไป…

ผมไม่ได้เป็นแกนนำในกลุ่มเลยครับ มีอยู่นิดหน่อยเอง
หลายๆ ท่านมีเป็นฟาร์มกันเลยทีเดียว น่าจะลองจับมือกันครับ

หากจะว่าไปควรจับกันทั้งกลุ่มเลยครับ เหมอืนที่ได้เคยพูดไปหลายครั้ง
แต่ทั้งนี้เราก็จะมีจุดหนึ่งให้สำหรับการทำตลาดแบบเฉพาะ เช่น
ลดราคาแบบเฟี้ยวๆ เลย ไม่เกิน 30 วัน อะไรแบบนี้ จากนั้น
ต้องปรับเข้าราคาตามกลุ่ม โดยมีฐานไม่ต่ำกว่า xxxxx
ส่วนจะเกินขายไปเท่าไหร่ก็ต้องมาดูกันอีกครั้งว่าจะสามารถไปได้แค่ไหน

ประเด็นปลีกย่อยเพิ่มเติมเราคงต้องคุยกันให้ชัดสักครั้งครับ

ปุ๊ก

สนใจ iphone ของท่านมากกว่า นะ อิๆๆๆ

ออกทะเลไปเรื่อยๆๆแฮะ

แฮะๆ ขอโทษครับ ขอจบเรื่องนี้เลยแล้วกันครับ

ปุ๊ก

ไม่เป็นไรครับพี่ปุ๊ก

ปล.แวะมาดัน

ตอนนี้เหลือ 2

เสือป่า ว่างอยู่ไหมครับ mini pc