การซื้อ cpanel

จะเช่า VPS hostgator level 1 ไม่มี cpanel มาให้ ถ้าอยากได้ต้อง level 3 ค่อนข้างแพง สำหรับมือใหม่

cpanel มีแบบรายเดือนไหม ครับ แบบบวกค่าเช่าโฮสที่ต้องจ่ายรายเดือน หรือมีแค่เฉพาะ รายปีเท่านั้น

ผมถามเขาบอก 400+ ต่อปี

หรือมี vps เจ้าไหนที่รองรับ พวกสคริปส์ปั่น รองรับโดเมนหลายๆโดเมน รองรับโปรแกรมออโต้บ้าง แบบที่ที่ไม่ผิดเงื่อนไข

เขา เดี๋ยวจะโดนเตะ ซะก่อน กะจะไปทำ amazon ครับ คิดว่าหลายท่านในนี้ก้อทำ แชร์กันหน่อยนะ

โพสกระทู้ถามซ่ะผมจัดหมวดกระทู้ไม่ถูกเลย

เอาเป็นหมวด all requests

ขึ้นด้วย คำถาม Cpanel ตามด้วย vps ลงท้ายด้วย แชร์ข้อมูล Amazon

จัดไปครับ all requests