ต้องการย้ายโดเมน ขอมี cp ด้วยนะครับ

มีโดเมนอยู่แล้วใช้มาสักประมาณ 3 เดือน แต่ไม่มี cp
อยากย้ายใหม่ขอให้มี control panel เป็นเจ้าของโดเมน 100% มีบริการ Redirect ด้วย
เสนอราคามาเลยครับ คุยทางเอ็มได้ยิ่งดีนะ เพราะผมมือใหม่

ลองดูของ jotdomain.com มั้ยครับ ผมใช้อยู่ มี CP และ Redirect อย่างคุณว่า

ราคาก็ดูหน้าเว็บนั่นแหละครับ… :smash:

ขอบคุณครับ :slight_smile:

ไม่มีเจ้าอื่นแล้วเหรอครับ อยากมีตัวเลือกเยอะๆ ขอ cp เป็นเมนูไทยก็นะ

อย่าไปเสียเวลากับ CP ของโดเมนมากนักครับ ทำที อีกปีค่อยมาดูใหม่ จำ password ให้ได้ก็พอ (ถ้าไม่ย้าย server บ่อย ๆ)
หัด ๆ ภาษา en ไปมั่งก็ท้าทายดีนะ

www.zdom.net

ผมว่าคุณ

zerohate

อ่านกฎของบอร์ดด้วยครับ เรื่องลายเซ็นของคุณ

ขอบคุณที่ช่วยเตือนนะครับ ตอนนี้เปลี่ยนแล้วนะ