โดน Copy อีกแล้วนะคร๊าบ... โดนตลอดทำไงดี!

การทำการตลาดบนอินเตอร์เน็ตนั้น เป็นอีกส่วนสำคัญหนึ่งที่จะช่วยให้ธุรกิจ
และ Google AdWords เป็นอีกช่องทางที่ตอนนี้กำลังได้รับความสนใจอย่างมาก
แต่ก็ยังมีเพื่อนๆ คนทำโฮสที่เล่นนอกเกมส์ หรือไม่เคารพในสิทธิส่วนบุคคลเอาซะเลย

หลายครั้งที่ผมออกมาพูดจะเป็นเรื่องการโดน Copy โน่นบ้าง นี่บ้าง จนหลายคนเข้าใจผิด

และวันนี้ก็เจออีกครับ แต่มันมาในรูปแบบของ Ads บน Google AdWords ซึ่ง
ก๊อบกันได้น่าเกลียดดีจริงๆ…

ภาพ!!!

ของจริงที่ลิงค์จ๊ะ
http://www.google.co.th/search?hl=th&q=เว็บโฮสติ้ง&meta=

ปล. ลืมบอกว่าผมมาในนามของ SiamNow.net น๊า… ไม่ใช่อีกเจ้า

น่าสงสารน้าปุ๊กจริงๆ เลย

อย่างว่าละครับ คนดัง ก็มีแต่คนอยากทำตาม

lol

น่าเห็นใจครับ เหมือนมากจริงๆ

คู่เหมือนนี้ใช่เปล่าครับ…

ของอีกเจ้า

โฮสติ้ง 100MB ฟรีโดเมน
เช่าโฮสติ้ง 100MB วันนี้ ฟรีโดเมน
ตลอดการใช้งาน เพียง 1000 บาท/ปี
www.serverinter.com

ของน้าปุ๊ก

โฮสติ้ง 150MB ฟรีโดเมน
เช่าโฮสติ้ง 150MB วันนี้ ฟรีโดเมน
ตลอดการใช้งาน เพียง 1500 บาท/ปี
www.siamnow.net

55555

lol

นับครั้งไม่ถ้วนจริงๆ น่าสงสารจัง คนเก่งก็งี้

ถ้าว่างๆ ก็ไปช่วยคลิกของคนเลียนแบบ รวมๆพวกไปกด คงเสียหลายตัง

:ninja: นั่นก็คือการทำลายระบบ โฆษณาออนไลน์นั่นเอง

กรรมมันมีจริงน่ะ

เอามั้งอีกซักคนจะดีมั้ยเนี๊ย 555+

ปล.ล้อเล่นนะครับพี่ปุ๊ก

งืมๆ คนดัง อาน๊า พี่ปุ๊ก อิอิ

ว่าจะช่วยกดให้ ไม่ทันซะแล้ว

ไม่ต้องห่วง ผมกดให้ 1000 อันแล้ว ( ขำๆน่ะคับ

เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวรนะครับ lol แบ่งๆกันไปก็ถือว่าทำบุญ เดียวผลดีตอบแทนเอง ไม่ชาตินี้ ก็ชาติหน้าครับ

:sleep:

ต้องเข้าใจค่ะ คุนปุ๊ก

ว่าคนไทยเก่งเรื่อง copy

ผมคนชาติไหนก็ copy กันได้หมดละ มันอยู่ที่จิตสำนึกมากกว่าครับ