หาคน config whmcs และ freelance network เป็น job

รายละเอียด whmcs

• แอดข้อมูล ราคา (ผมมีรายการให้แล้วครับ)
  • แอดข้อมูลของบริษัทลงในระบบ

ส่วนงาน network ขอให้ส่งผลงานว่าทำที่ไหนมา มีรูปประกอบด้วยจะดีมากเลยครับ
พร้อม resume ว่าสามารถทำอะไรได้บ้าง วันเวลาที่สามารถทำงานให้ได้

!!! หากเป็นรูปแบบบริษัทผมก็ยินดีที่จะโคงานด้วยครับ

ขอเป็นพื้นที่กรุงเทพน่ะครับ

เมล์ chupong.k@icsult.com

กำหนดระยะเวลาในการดำเนินงานไหมครับ เช่นให้เสร็จภายในกี่วัน?

แล้วแต่คนทำเลยครับ กำหนดระยะเวลามาได้ครับ

network กว้างอะ ขอรายละเอียดงานหน่อย เกี่ยวกับอะไรบ้าง

รายละเอียดงาน Network

IT/System Engineering/Data CenterTechnical support
Technical knowledge and experience requirements
Experience of installing, configuring, administration and managing Windows Server platforms 2003, 2008 and 2012 (Active Directory Cluster, ISA, Share file, Print server, Including GPO, DNS and DHCP).
Experience of database administration for Microsoft SQL, Oracle
Experience of installing, configuring, administration and managing Linux servers (Redhat, CentOS, etc).
Experience of installing, configuring, switch routor ,vlan

ไม่จำเป็นต้องทำได้ทุกอย่างน่ะครับ ทำได้ส่วนไหนบ้างมาแชร์กันครับ ยินดีรับรูปแบบบริษัทมาแชร์งานกันครับ