รบกวน ช่วยดูแล้ว comment ให้หน่อยคับ

[center]ทำเว็บขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ อะคับ แต่ตอนแรก กะวาแค่เอาไว้ แสดงสินค้ากับราคาก่อน ยังไม่ขายทาง online
[/center]

รบกวนช่วยดูแล้ว วิจารณ์ หน่อยครับ เพื่อเอาไปปรับปรุง

มือใหม่อะครับ

http://www.dtstechnology.com

ก็โอเคน่ะ ทำไมไม่ทำแบบให้มัน support จอ 1024x768 หล่ะ อันนี้มันบีบๆ ยังไงไม่รู้ครับ อันนี้น่าจะเป็น 800x600
แต่โดยรวมก็โอเคน่ะ แต่มันบีบไป

ทำเว็บขายของ ถ้ามีเวลาใช้เป็น UTF-8 และ XHTML เถอะครับ

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ ของผม ทำเว็บไม่ถึงเดือน มีอันดับที่ดีมาก เพราะว่า UTF-8 + XHTML+ CSS ครับ ช่วย SEO ได้จริงๆแบบว่าแซงโค้งเว็บที่มีผลิตภัณฑ์เดียวกันมาขึ้นอันดับ 1 ซึ่งผมเองก็ยังงง ว่าพลังมันมหาศาลจริงๆ

แต่พอเปิดโค้ดเว็บคุณดู ก็ต้องตะลึงว่าเป็นเฟรมมาเลย

เอ่อ… อย่างนี้คงดันได้ยากแล้วล่ะครับ เรียกได้ว่าอาจจะต้องปรับโครงสร้างเว็บใหม่เลยทีเดียว

เข้าไม่ได้อ่ะค่ะ -_-;;

:dry:

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ

TOT ณ โคราช เข้าไม่ได้ครับ

รูปแบบสวยดีค่ะ
แต่มันบีบแคบไปหน่อย
เดี๋ยวนี้คงไม่ค่อยมีคนใช้ 800*600 แล้วอะ

โทษทีครับ server เดี้ยงไป ตอนนี้เข้าได้แล้ว ครับ
สนใจสินค้าโทรมาต่อรองราคาได้นะคร

:smash: :smash: :smash: :smash: :smash:

ขอบคุณครับ