++++++ขายโดเมนไทย สวยๆครับ ชาวไทย.com++++++

ขอขายหน่อยนะึครับ
จดมาแล้วไม่มีเวลาทำึีครับ
ชาวไทย.com

ขอขายที่ 10000 บาทนะครับ

สนใจ เจรจาได้ที่ tawanshamsanor@gmail.com

หรือ tawan_235@hotmail.com ออนเอ็มเรื่อยๆคับ

ข้อมูลผู้ขายครับ

นายตะวัน ฉ่ำเสนาะ
โทร 0898523664

ขอบคุณครับ

ขอลดราคาหน่อยครับ เหลือ 8000บาทครับ เจรจาได้นะครับ ตามเมลล์ข้างบนเลยครับ :slight_smile:

ไม่มีใครสนเลยหรอครับ ราคาต่อรองได้นะครับ :slight_smile:

เอาไปเลยครับ 3333ครับไม่ใหวแล้วครับ รร.จะเปิดแล้วละครับ

เอาไปแล้วขอให้เอาไปทำจริงๆนะครับ หรือว่าทำอะไรก็ได้ครับ ขอให้เอาไปทำประโยชน์นะครับ :slight_smile:

น้องครับ ด้วยความหวังดีนะ อย่าขุดกระทู้ถี่เกินไปครับ ไม่งามนะ จะโดนแบนเอา

ปล. เหมือนเคยเตือนไปแล้วว่าให้ไปอ่านกติกาก่อน

พูดเหมือนให้ฟรี ๆ งั้นแหละ
ต้นทุนกี่บาทเอง ขายซะเป็นหมื่น คงขายที่นี่ไม่ได้หรอกครับ เพราะมีแต่คนทำ host ขายโดเมนกันทั้งนั้น
ลองไปบอร์ดเกี่ยวกับเว็บดีไซน์ seo อะไรพวกนั้นดีกว่าครับ

ไม่ได้กวน แต่ชื่อโดเมนแบบนี้ สำหรับผม ไม่มีความสวยครับ

ครับ โอเคครับ ผมยอมรับเลยครับ ว่าผมจด มา350 แต่ ผมอยากให้คนที่เค้ามีconceptดีๆ มาเอาไปทำให้เกิดประโยชน์นนะครับ

ขอบคุณครับ

มองไม่เห็นถึงประโยชน์ที่จะคุ้มค่ากับราคาจริงๆครับ
ชื่อภาษาไทยยังมีอีกเป็นหมื่นๆชื่อที่ว่างอยู่ จดใหม่ก็แค่ไม่กี่ร้อยบาท

แนะนำให้ครับ ถ้าอยากให้ชื่อโดเมนมีราคา

ลูกค้าที่ต้องการเว็บไซต์เป็นของตัวเอง บางคนก็ทำไม่เป็น! นึกชื่อเว็บไม่ออก! ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไร! (เป็นคำตอบที่ผมได้ฟังทุกวัน) แต่ก็อยากมีเว็บไซต์!!

ถ้าอยากทำธุรกิจจริงๆ ใจต้องกล้าและต้องยอมรับคำว่าขาดทุน

ลองจัดโปรนี้ดูนะบอกให้เป็นไอเดียก้อแล้วกันนะ

1 เว็บไซต์พร้อมใช้งาน ชื่อ www.ชาวไทย.com

ขายบ้างได้ไหม

เห็นขายหลายบอร์เลยนะ

250 ได้ไหมครับ ถ้าได้ pm มา

[quote author=booboo link=topic=23460.msg223518#msg223518 date=1255464211]
แนะนำให้ครับ ถ้าอยากให้ชื่อโดเมนมีราคา

ลูกค้าที่ต้องการเว็บไซต์เป็นของตัวเอง บางคนก็ทำไม่เป็น! นึกชื่อเว็บไม่ออก! ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไร! (เป็นคำตอบที่ผมได้ฟังทุกวัน) แต่ก็อยากมีเว็บไซต์!!

ถ้าอยากทำธุรกิจจริงๆ ใจต้องกล้าและต้องยอมรับคำว่าขาดทุน

ลองจัดโปรนี้ดูนะบอกให้เป็นไอเดียก้อแล้วกันนะ

1 เว็บไซต์พร้อมใช้งาน ชื่อ www.ชาวไทย.com

450 เอามั้ยครับ ผมจดมา 350 รร.ผมจะเปิดแย้ว

กลัวขายไม่ทันรร.เปิดนะครับ :slight_smile:

260 เต็มที่ครับ

โห ขาดทุนเลยพี่ เอาน่าครับ ขอหยุดไว้ที่ 450 ครับ lol

เห็นแล้วเหมือนซื้อของที่เมืองจีน

[quote author=berkbaan - เบิกบานหรรษา link=topic=23460.msg224354#msg224354 date=1255665099]
เห็นแล้วเหมือนซื้อของที่เมืองจีน

280 ป๊อกๆๆๆ ไม่ขึ้นละนะ