อยากวาง colo ที่ กสท.บางรัก ใครรับบ้าง

คือว่า ที่เดิมเค้าไม่รับ เครื่อง PC(Tower)ครับ ผมกำลังจะวางอีกเครื่องซึ่งทำเป็นแบบ 1u แล้ว (ตัวแรกไม่รู้) เดินหาเคส1u กับ riser card pci express จนเมื่อยละ ใครใจดีรับ 1u + 1 pc บ้าง ช่วยแจ้งหน่อยนะ บอกราคาด้วยก็ได้ หากไม่สะดวกในนี้ก็ส่งเป็น e-mail ก็ได้นะ จะทำเป็น data center ไม่ใช่ bit torrent หรือ games หากได้ net นิ่งๆ เสถียรหน่อยก็จะดีมากเลยนะครับ

PM ไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

pm แล้วเช่นกันครับ

รับเฉพาะ 1U ครับ รับรองความนิ่ง :slight_smile: