ถ้าจะติดต่อวาง COLO ที่ True จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

พอดีต้องการใช้ Inter แบบแรงมาก ๆ ( จะเปิด Server เกมส์ในไทย แต่ให้คนต่างประเทศเข้ามาเล่นด้วยอะคับ )
จะต้องทำอย่างไรบ้างคับ เครื่อง Server เป็น 1U

ราคาหละเท่าไหร่ / เดือน ขอบคุณมากคับ

เข้าไปดูรายละเอียด และ วิธีการติดต่อขอใช้บริการได้ที่ www.trueidc.co.th เลยนะครับ

บนหน้าเวป ไม่มีบอกราคาเลยคับ แม้แต่ Dedicated ก็ไม่มีบอก = =

ติดต่อไปทางโทรศัพท์ครับ

เคยถามแล้วครับ คนแบบบุคคลนะครับบริษัทไม่เคย

7000 บาท 100 Mbps inter แบบแชร์ 3 Mbps ต่อเดือนนะ

ไฟให้ 400 watt

1 u นะจ๊ะ

แพงโครต

เซิฟเวอร์เกมส์ลิขสิทธิ์หรือป่าวครับ ถ้าเซิฟเวอร์เถื่อน รู้สึกจะวางไม่ได้นะครับ (หากไม่ใช่เถื่อนก้อขออภัย)