Colo-th.com เมื่อไหร่จะเลิก spam ครับ

ส่งมาครั้งเดียวพอว่า นี่สองครั้งแล้วนะครับ แถมส่งเมลผู้รับในช่อง to/cc อีก พฤติกรรมน่าเกลียดสุดๆ
ไหนจะเว็บ thainettalk ที่ “ขโมย” content จากที่นี่ไปอีก นิสัยแบบนี้เลิกเถอะครับ

ผมแจ้งตรงนี้เลยว่ากระทู้ และเนื้อหาที่ผมโพสที่นี่ ไม่อนุญาตให้คัดลอกไปเผยแพร่ที่ไหนทั้งสิ้นครับ อยากเผยแพร่ก๊อป link ไปแจกเท่านั้น

อย่างไรกราบขอโทษ สมาชิก THT , K.ไอซนะครับ แจ้งน้องคนที่ ไปโพสให้แล้วครับ

ส่ง spam แบบนี้เรียกว่าไร้มารยาทครับ โตๆ กันแล้ว [B]สมองก็มี[/B] [B]พ่อแม่ก็มี[/B] อย่าต้องให้พูดกันหลายทีนะครับ