ต้องการวาง colo pc ครับ

ต้องการวาง colo เครื่อง pc บ้านๆครับ
มีที่ไหนรับและราคาด้วยครับ 100Mb และ 1Gb
pc นี่เขาวางในตู้หรือนอกตู้ครับ
ทำเว็บส่วนตัวไม่เอาวงบิตนะครับ…

pc บ้านๆนี่แพงนะครับ ประมาณ 3 - 4 พันบาท

ผมว่าประกอบเครื่อง mini หรือ ใส่

เครื่องบ้านๆก็วางไว้ที่บ้านสิครับ :flame:

ต้องการวาง colo เครื่อง pc บ้านๆครับ
มีที่ไหนรับและราคาด้วยครับ 100Mb และ 1Gb
pc นี่เขาวางในตู้หรือนอกตู้ครับ
ทำเว็บส่วนตัวไม่เอาวงบิตนะครับ…

• โดยส่วนตัว ตอนเริ่มต้นธุรกิจเคยเอาเครื่องบ้านวาง Colo มาก่อน ปัญหาจะเกิดหรือไม่ขึ้นอยู่กับการ Config และคุณภาพของ Hardware ครับ

ส่วนหากต้องการวางจริง ในที่นี้ก็มีหลายที่เริ่มตั้งแต่ 1,200

ผมรับวางนะครับ