ต้องการที่วาง COLO ขนาด MiniPC จำนวน 1ที่ครับ ใช้ทำ Camfrog

พอดีจะย้ายออกจากตู้เก่า เค้าหาว่าผมใช้เครื่อง udp flood ใส่เซิฟอื่น แล้วก็มา Cap Bandwith ผม -*-

ทั้งๆ ที่ในเครื่อง มีห้องรันอยู่ไม่ถึง 10 ห้อง และก็รันเซิฟเกมส์ แล้วจะเอาไปยิงใครได้ยังไง

พอให้แก้ไข ก็เบี่ยงเบน และดำเนินการช้ามาก เลยตัดสินใจย้ายออกดีกว่า

ไม่เกี่ยงเรื่อง IDC นะครับ ขอแค่สามารถ รัน Camfrog Server ติดก็ Ok แล้ว

จะบล๊อค Inter ให้ใช้งานได้แค่กบอย่างเดียวก็ไม่เป็นไรนะครับ

เพราะส่วนใหญ่ ลูกค้าผมที่ต้องการใช้ Bandwith Inter มากๆ ผมจะมีเซิฟนอกรองรับอยู่แล้ว

ขอบคุณครับ ยังไง PM ราคา IDC และUplink Port ให้ผมด้วยนะครับ ยินดีนำเครื่องเข้าวันนี้ หรือวันพรุ่งนี้ครับ