สนใจ colo ที่ cs lox ครับ

มีใครใช้อยู่ไหมครับ อยากรบกวนขอความคิดเห็นประกอบการตัดสินใจ

สําหรับผม network ค่อนข้างนิ่้งครับ

ก็น่าพอใจกว่าหลายๆที่ แต่ inter น้อยไปนิดนึงนะ แต่ก็พอไหว

ไอพี ไม่แพงมาก แต่อีกซักพักคงแพง

โดยรวม ดีนะครับ

การบริการดีครับ พนักงานติดต่อง่ายเวลามีปัญหา

มีใครใช้อยู่ไหมครับ อยากรบกวนขอความคิดเห็นประกอบการตัดสินใจ

ก็ได้ทราบหลายๆคนคอมเม้นไปบ้างแล้วก็ตามนั้น

แต่ถ้าการติดต่อผู้ให้บริการที่คุณต้องการวางโคโลต้องเปนอีกทางเลือกหนึ่งด้วยครับ

ถ้าให้ผมแนะนำก็แนะนำ (ห้ามโฆษณาหมวดนี้) ครับ

เหนข้อความเขารับวางและการโฆษณาเขา ค่อยข้างดีบอกไว้เสร็จหมด

ข้อสําคัญ่ที่ผมชอบเลย NOC กันเองมากๆครับ ผมเข้า ตี 2 ตี 3 ประจํา

NOC พูดดีครับ จะมีแค่ไม่กี่คนที่กวนๆ รปท ตอนดึก อย่าออกบ่อยๆเดี๋ยวแกเตะเอา ฮ่าๆ

บริการขึ้นกับเจ้าของตู้ด้วยครับ ส่วน bw ก็แล้วแต่ตู้เช่นกันว่า เจ้าของจ่ายเพิ่มหรือเปล่า

ส่วนผมนอกจาก service ชอบ cs ตรงพวกระบบความปลอดภัยครับ รู้สึกปลอดภัยดี