สุดๆ Colo เริ่มที่ 1600/mo Vps linux 499,winแท้1999 ทุกPlanใช้ฟรี ตลอดเดือน กพ

atom ก็รับแล้วนะจ๊ะเจ้านาย

[list]
[*][b]Plan 1 : วาง Rack 1u ที่ CatIDC

Plan 2 สาย CAT6 ผมขอซื้อยกตู้เลยครับ โทรมานะครับ 081-4864499

ขอแสดงความยินดีกับคุณ ccpower

ดันไป

เจ้านี้มั่นใจ บริการ ก่อนและหลังการขายครับ

ส่วนตัวฝากไว้ สิบกว่าเครื่อง

มาเหมาอีกซักสองสามตู้ก็ได้ท่าน

มีระบบ Firewall ให้หรือเปล่าครับ

PSU เทพๆ นี่อะไรครับ ช่วยอธิบายหน่อย

Power Supply? May be?

เป็นพาวเวอซัพพลายของ emacs อย่างดีครับ จ่ายไฟนิ่ง และไม่กินไฟ

คิดว่า zippy ของท่านหรอ อิอิ ประหยัดไฟโครตๆๆ

ใึครเคยใช้ zippy emacs ก็คงรู้่นะครับ ว่ากินไฟน้อยแค่ไหน
วัดไฟมา ตอนพีค

มาดันครับ

ลูกค้า เก่า(ยังไม่แก่) มาขอราคาพิเศษบ้าง อิอิ

[quote author=thaidhost link=topic=12777.msg127294#msg127294 date=1219152624]
ลูกค้า เก่า(ยังไม่แก่) มาขอราคาพิเศษบ้าง อิอิ

ดันๆๆๆๆ :smash: :smash: :smash:

ยังเหลืออยุ่ที่สองที่นะครับ

เพื่อทุบกระปุกเหมา da มาคอยให้บริการพี่น้องนะครับ

สำหรับใครที่เช่าวาง plan 4 ยืม rack u ฟรี

โอ้วกระชากจายยยยยยยยยยยยยยยย

กำราคา…

จะเอาฮาไปถึงไหนครับ

เจ้านี้ไม่ฮานะครับ ราคาจริง

เจ๊งจริง เจ็บจริง