สิ่งควรศึกษาก่อน คิดวาง co-lo ช่วยแนะนำทีครับ

สิ่งควรศึกษาก่อน คิดวาง co-lo ช่วยแนะนำทีครับ

เช่น ความรู้เกี่ยวกับการดูแล sever และอื่นๆ คำแนะนำ isp

เอาแบบผู้เริ่มต้นเลยครับ

เครื่องต้องแรงครับ ถึงจะใช้ colo ได้แรงๆ

จะทำเกี่ยวกับอะไร เว็บ เกมส์ vps อื่นๆ ?? ได้แนะนำถูกครับ

แนะนำ ลองโทรคุย กับผู้รับวาง หลายๆเจ้า ถูกใจคนไหนเลือกคนนั้นแหล่ะครับ เพราะเราจะต้องติดต่อกับเค๊าไปอีกนาน ส่วนความรู้พื้นฐานที่คุณอยากรู้ คิดว่าผู้ให้บริการ มีคำตอบให้แน่นอน

เช็ค google ก่อนเลยครับ กับห้องไกล่เกลี่ย ว่าเจ้าของตู้ที่คุณเอาไปวางหนะ โดนตัดบ่อยไหม ยกไปวางแล้วเอาออกได้หรือเปล่า ติดต่อได้ 24 ชมไหม :70bff581:

ถูกใจคุณอาหมวย :87a4e689: