Co-lo มีตู้ใครว่างบ้างครับ

ผิดหวังกับ ISSP มาแล้ว ครับ จะย้าย มีใคร
ให้บริกรวางเครื่องบ้างครับ เอาแบบ inter แรงๆหน่อยนะครับ เพราะคนใช้อยู่เมืองนอกครับ
ขอ Test ก่อนวาง นะครับ
อยากจะได้เป็น INET หรือหากมีเจ้อื่นที่ Inter แรงๆ ก็ ok ครับ
เสนอราคามาด้วย อย่างละเอียดเลยนะครับ

เครื่อง 1U ครับ

kapook ใช้ เครื่องเดียวเองเหรอ อิอิ
ล้อเล่นนะครับ
inet อย่างเดียวครับ

ของตู กะโปก มีสองลูกว่ะ ฮ๋าๆๆ B)

ของตู กะโปก มีสองลูกว่ะ ฮ๋าๆๆ B)

อุ๊ยต๊ายตาย คุณพี่เถื่อน พูดอะไรออกมาค๊ะนี่ … ฟังแล้วมองเห็นภาพเลยค่ะ ยานโตงเตงเป็นถุงกาแฟ อิๆ :smiley:

ถ้าเป็นกระปุกจิงๆอ่ะนะ ผมท้าเลย ไปวางฟรีเลยผมให้ port 1 Gbps เข้าเครื่องคุณเลย แล้วทำยังไงก็ได้ช่วยใช้ Bandwidth ให้ได้ 500 Mbps ทีเถอะอยากให้ ขอแค่ลงโฆษณาเล็กๆน้อย ให้ Inter อีกสัก 5 Mbps อยากได้มากกว่านี่ค่อยว่ากัน มีเหลือ